อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

LC-LC QUAD ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM3


  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: AD-LC-AQ-QUA
  • รหัส: 001434
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 82

    ฿25


  • ฿25 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกสำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC Multi Mode OM3 (สีน้ำทะเล) กรณีต่อกลางสาย 4 เส้น หรือต่อกับสาย Patch Cord ก่อนเข้าอุปกรณ์เช่น Media Converter, เร้าเตอร์ FTTH และใช้ยึดเข้ากับ Snap in Plate เป็นต้น

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

10G SFP+ SM BIDI LC 20KM รุ่น BNT-10SFP-20

10G SFP+ SM BIDI LC 20KM รุ่น BNT-10SFP-20

SFP+ 10G BIDI LC Single Mode 1270/1330nm ความเร็ว 10Gbps หัว..

฿1,450 ฿1,550 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,450

LINK 1.25G SFP MM DX LC 550M รุ่น UT-9125D-00

LINK 1.25G SFP MM DX LC 550M รุ่น UT-9125D-00

SFP Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Multi Mode 8..

฿900 ฿1,100 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿900

LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางหรือแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด LC เป็น FC ..

฿180 ฿190 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿180

LINK SNAP-IN Adapter Plate 6ST รุ่น UF-2144SM

LINK SNAP-IN Adapter Plate 6ST รุ่น UF-2144SM

Snap In Adapter Plate  6ST ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2144SM ส..

฿220 ฿290 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿220

ท่อหดกาวเก็บรอยสไปรท์ไฟเบอร์ + สลิป  (10 ชิ้น)

ท่อหดกาวเก็บรอยสไปรท์ไฟเบอร์ + สลิป (10 ชิ้น)

ท่อหดกาวสำหรับหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกขนาดความยาวท่อ 11..

฿65 ฿70 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿65

LINK 10G SFP+ SM DX LC 10KM รุ่น UT-9310A-10

LINK 10G SFP+ SM DX LC 10KM รุ่น UT-9310A-10

10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รองรับความเร..

฿2,400 ฿2,600 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,400

ODF Rack Mount 1U WDM Connector 12-24 Core

ODF Rack Mount 1U WDM Connector 12-24 Core

ODF Terminal 12-24 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกรณ์สำหรับพั..

฿750 ฿790 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿750

1.25G SFP SM BIDI SC 3KM รุ่น BNT-1GB-03SCD

1.25G SFP SM BIDI SC 3KM รุ่น BNT-1GB-03SCD

1.25G SFP SM Bidi SC 3KM รุ่น BNT-1GB-03SCD ความเร็ว 1.25Gbp..

฿750 ฿950 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿750

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM2

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM2

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็..

฿20 ฿25 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿20

SC-ST ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

SC-ST ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเตอร์ เป็น ..

฿160 ฿180 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿160

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM APC

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM APC

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿20 ฿25 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿20

FC-FC/APC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

FC-FC/APC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก

ตัวต่อกลางหัว FC/APC ทรงสี่เหลื่ยมผืนผ้า ใช้เชื่อมต่อระหว่าง..

฿15 ฿20 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿15

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น