อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

ใบมีด, สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

ใบมีด, สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01
  • รุ่น: Sl-01 (ใบมีด)
  • รหัส: 000962
  • สถานะ: มีสินค้า
    ขนาด: 0x0x0 mm
  • เข้าชม: 2434 ครั้ง
    • ฿350
    • ฿250


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ใบมีด สำหรับมีดตัดกรีดสายไฟเบอร์ออฟติก Cable Stripper รุ่น SI-01 สำหรับเปลี่ยนทดแทนใบมีดเดิม อาจเกิดจากการชำรุดหรือไม่คม โดยใช้มาเป็นเวลานาน

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. ใบมีด Cable Stripper SI-01 = 2 อัน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Serial to Fiber Converter RS485/422 SM Bidi SC 20km

    Serial to Fiber Converter RS485/422 SM Bidi SC 20km

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485 และ RS..

    ฿1,250 ฿1,150

    Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

    Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

    ฿30 ฿25

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166SM 3SC DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166SM 3SC DX SM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2166SM สำหรับสา..

    ฿290 ฿200

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

    Fusion Splice Protector Sleeve คืออุปกรณ์ที่ใช้สวมเพื่อป้องก..

    ฿100 ฿95

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถัง..

    ฿60 ฿50

    Sfp Module Single Mode Link / 1.25G / LC / DX / 10KM

    Sfp Module Single Mode Link / 1.25G / LC / DX / 10KM

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic..

    ฿1,400 ฿1,200

    Fiber Optic LC/APC WDM Connector

    Fiber Optic LC/APC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

    ฿25 ฿15

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2122SM 3LC DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2122SM 3LC DX SM

    Snap In Plate 3LC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2122SM สำหรับสา..

    ฿280 ฿200

    คำค้นหา : , ใบมีด, , สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว, SI-01, ไฟเบอร์ออฟติก, อะไหล่อุปกรณ์

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด