จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

ใบมีดตัวตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

ใบมีดตัวตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01
  • รุ่น: Sl-01
  • รหัส: 000962
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3853

    • ฿250


    • ฿250 ไม่รวมภาษี 7%



    ใบมีด สำหรับมีดตัดกรีดสายไฟเบอร์ออฟติก Cable Stripper รุ่น SI-01 สำหรับเปลี่ยนทดแทนใบมีดเดิม อาจเกิดจากการชำรุดหรือไม่คม โดยใช้มาเป็นเวลานาน

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. ใบมีด Cable Stripper SI-01 = 2 อัน

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

    มีดสำหรับตัดกรีดเปลือกสายไฟเบอร์ออฟติกบริเวณตรงกลา..

    ฿950 ฿1,050 ไม่รวมภาษี 7% ฿950

    PLC SPLITTER FC/APC 1X8 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter 1X8 FC/APC อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์..

    ฿500 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿500

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25..

    ฿1,100 ฿1,390 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    FTTH FDB PLC 1X2 / 1X4 / 1X8 BOX Type OUTDOOR

    FTTH FDB PLC 1X2 / 1X4 / 1X8 BOX Type OUTDOOR

    กล่องกันน้ำสำหรับ PLC Splitter แบบกล่อง สามารถใช้ง..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    LC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางหรือแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด L..

    ฿180 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 1080P

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 1080P

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดระบบ Analog HD ผ่านสา..

    ฿6,500 ฿6,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,500

    PCM VOICE FIBER OPTIC 8 PHONE / 2LAN 10/100M

    PCM VOICE FIBER OPTIC 8 PHONE / 2LAN 10/100M

    FIBER OPTIC PCM VOICE 8 PHONE + 2 LAN เป็นอุปกรณ์ส..

    ฿3,200 ฿3,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,200

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC (เมีย-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC (เมีย-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿80 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 4CH 1080P

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 4CH 1080P

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณ วิดีโอหรือกล้องวงจรปิด ..

    ฿3,000 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,000

    ODF RACK MOUNT 1U 12/24 CORE

    ODF RACK MOUNT 1U 12/24 CORE

    ODF Terminal 12/24 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกร..

    ฿750 ฿790 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    SNAP IN PLATE 12FC WDM

    SNAP IN PLATE 12FC WDM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿250 ฿300 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿68 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿68

    Tags : , ใบมีดตัวตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว, SI-01, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, อะไหล่อุปกรณ์

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น