จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

BLANK SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2200

BLANK SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2200
  • แบรนด์ LINK
  • รุ่น: UF-2200
  • รหัส: 000746
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 9656

    • ฿65


    • ฿65 ไม่รวมภาษี 7%



    Blank Adapter Snap Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2200 อุปกรณ์ชนิดนี้จะเป็นชิ้นเพลทเปล่าๆ สำหรับปิดช่องว่างของตัว RACK MOUNT DRAWER

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166SM 3SC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166SM 3SC DX SM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2166S..

    ฿180 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2266SM 6SC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2266SM 6SC DX SM

    Snap In Adapter Plate 6 SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น..

    ฿220 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    SNAP IN PLATE 6SC BLUE DX SM

    SNAP IN PLATE 6SC BLUE DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿200 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    SNAP IN PLATE 6SC GREEN DX SM

    SNAP IN PLATE 6SC GREEN DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    SNAP IN PLATE 12FC WDM

    SNAP IN PLATE 12FC WDM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿250 ฿300 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2144SM 6ST WDM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2144SM 6ST WDM

    Snap In Adapter Plate  6ST ยี่ห้อ LINK รุ่น U..

    ฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166 3SC DX MM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166 3SC DX MM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2166 ..

    ฿170 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2188SM 6FC WDM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2188SM 6FC WDM

    Snap In Adapter Plate  6FC ยี่ห้อ LINK รุ่น U..

    ฿230 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2122SM 3LC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2122SM 3LC DX SM

    Snap In Plate 3LC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2122S..

    ฿200 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿15 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    RS232 DB9 FEMALE TO FIBER MODEM

    RS232 DB9 FEMALE TO FIBER MODEM

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้..

    ฿1,490 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,490

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 ABS Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿260 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿260

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [5M]

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [5M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿850 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

    SFP TO LAN BENET / 1G / RJ45

    Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    Tags : plate, link, blank, snap, , BLANK, SNAP, PLATE, LINK, UF-2200, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ODF & PLATE

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น