satsdigital
Snap IN Plate Link UF-2166 3SC DX MM

Snap IN Plate Link UF-2166 3SC DX MM


  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UF-2166
  • รหัส: 001241
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1767 ครั้ง
    • ฿250

      ฿170


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2166 สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก Multi Mode 6 Core หรือ Fiber Optic 2 Core 3 เส้น ต้องใช้งานร่วมกับ Rack Mount Drawer Type 2, Type 3 หรือ ดัดแปลงยึดเข้ากับอุปกรณ์อื่นๆได้ตามต้องการ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 2 Channal / 1 Lan

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 2 Channal / 1 Lan

    Fiber Optic Digital PCM Telephone 2 Port 2 Phone +..

    ฿2,050 ฿2,350

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 4 Channal / 2 Lan

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 4 Channal / 2 Lan

    Fiber Digital PCM Telephone 4 Phone+2LAN เป็นอุปกร..

    ฿2,450 ฿2,650

    Ftth Terminal Box 8/16 Core Indoor (โลหะ)

    Ftth Terminal Box 8/16 Core Indoor (โลหะ)

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 8/16 Core (ว..

    ฿280 ฿300

    ODF RACK Mount Drawer Link รุ่น UF-2013A

    ODF RACK Mount Drawer Link รุ่น UF-2013A

    ODF Rack Mount Fiber Optic 1U 3 Snap Link รุ่น UF-..

    ฿2,090 ฿2,390

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

    กล่องสำหรับพักหรือเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก แบบใช้ภายใน..

    ฿25 ฿30

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 2 Channal

    PCM Voice Telephone Fiber Optic 2 Channal

    อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟต..

    ฿1,650 ฿1,800

    Fiber Optic LC/UPC Quad Connector

    Fiber Optic LC/UPC Quad Connector

    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างห..

    ฿30 ฿35

    ODF RACK Mount Drawer Link รุ่น UF-2012A

    ODF RACK Mount Drawer Link รุ่น UF-2012A

    ODF Rack Mount Fiber Optic 1U Link 2 Snap IN ยี่ห้..

    ฿1,950 ฿2,290

    Snap IN Plate Link UF-2122SM 3LC DX SM

    Snap IN Plate Link UF-2122SM 3LC DX SM

    Snap In Plate 3LC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2122S..

    ฿200 ฿280

    Fiber Optic SC/UPC MM Duplex Connector

    Fiber Optic SC/UPC MM Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอก..

    ฿20 ฿25

    Fiber Optic LC/APC Quad Connector

    Fiber Optic LC/APC Quad Connector

    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างห..

    ฿30 ฿35

    Fiber Optic HDMI Extender 1080P

    Fiber Optic HDMI Extender 1080P

    Hdmi Extender Over Fiber Optic Cable อุปกรณ์ส่งสัญ..

    ฿2,700 ฿2,800

    Tags : snap, plate, link, , rack, mount, Snap, Plate, Link, UF-2166, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ODF Rack Mount

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด