จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GS-20-1 (Duplex)

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880GS-20-1
  • รหัส: 000080
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 9016
    • ฿1,250
    • ฿1,150


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    Fiber Media Converter Gigabit Duplex รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 2 Core ชนิด Single Mode และ Multi Mode ที่ความยาวคลื่นแสง 1310nm มีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิดนี้จะใช้การรับส่งข้อมูลแบบคู่ (Dual Fiber, Duplex) ทำงานลักษณะรับและส่งข้อมูลคนละเส้นกัน ทำให้แบนวิธด์มีขนาดกว้างกว่าแบบ WDM หรือแบบ Single Fiber จึงเหมาะกับงานด้านเครื่อข่ายเนทเวิร์คที่สุด 


    ** รองรับการใช้งานร่วมกับสาย Single-mode ที่ 20km
    ** รองรับการใช้ร่วมกับสาย Multi-mode ที่ 2km

    การใช้งาน
    หน้าที่ของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ เป็นตัวแปลงและรับส่งสัญญาณในรูปแบบแสงซึ่งลัษณะการทำงานจะทำหน้าที่เป็นบริด (Bridge) เท่านั้น เพราะฉะนั้นไม่จำเป็นต้องกำหนดฝั่งให้มีเดียคอนเวอร์เตอร์

    ET-880GS-20-1
    ความยาวคลื่นแสง1310nm
    รองรับระยะทาง20KM@SM / 2KM@MM
    LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
    LAN SPEED10/100/1000 Mbps.
    FIBER SPEED1.25GHz
    ชนิดหัวSC (duplex)
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า1A
    อุณหภูมิ0-50 องศา
    ChipsetQualcom Atheros
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Gigabit Duplex (1310nm) = 2 ตัว
    2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    ไฟล์สเปคสินค้า
    ET-880GIS-20-1ดาวน์โหลด

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-3-1 (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น ET-880GIS-3-1 (WDM)

    Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM) รุ่น ET-880GIS-3-1 ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. (g..

    ฿890 ฿850

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (Duplex)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (Duplex)

    Gigabit Media Converter 10/100/1000 Mbps รุ่น ET-880S-20-1 ชนิด Duplex (Chipset Qualcomm) สำหรับงานร..

    ฿700 ฿650

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นมัเดียคอนเวอร์เตอร์สำหรับใส่ Sfp Module เพื่อทำการเ..

    ฿1,450 ฿1,300

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER+1RS485 (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER+1RS485 (WDM)

    Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100Mbps. + 1 Port (RS485) ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป..

    ฿1,990 ฿1,800

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880IS-20-1 (WDM)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880IS-20-1 (WDM)

    Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร..

    ฿650 ฿620

    GIGABIT MULTI MODE FIBER MEDIA CONVERTER (Duplex)

    GIGABIT MULTI MODE FIBER MEDIA CONVERTER (Duplex)

    Gigabit Fiber Media Converter Multi mode ความยาวคลื่นแสง 850nm รุ่น 950GM (R) Data Chipset Real..

    ฿1,250 ฿1,200

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP PORT 1.25G

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP PORT 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module Single Mode และ Multi Mode สำหรับงานระบ..

    ฿1,200 ฿1,150

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 4 Port รุ่น ET-880GIS-3-1X4 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านส..

    ฿1,450 ฿1,350

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT (Duplex)

    Media Converter Duplex Fiber 8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100 Mb..

    ฿1,950 ฿1,700

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 2 PORT (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 2 PORT (WDM)

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 4 Port รุ่น ET-880GIS-3-1/2 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านส..

    ฿1,050 ฿990

    GIGABIT SWITCH 16 PORT+MEDIA SFP+SFP 1.25G (WDM)

    GIGABIT SWITCH 16 PORT+MEDIA SFP+SFP 1.25G (WDM)

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณ Fiber Optic เป็นแลน 16 พอร์ท หรือ Media Converter 16 Port (1x16) ความเร็วแลน 10/10..

    ฿4,700 ฿4,350

    RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 19" 14 SLOT

    RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 19" 14 SLOT

    ตู้แร็คมีเดียคอนเวอร์เตอร์ 14 ช่อง (media converter chassis 14 Slot) คือตู้แร็คสำหรับจัดเก็บ Media C..

    ฿1,750 ฿1,690

    Tags : media, converter, gigabit, fiber, 880gs, duplex, ET-880GS-20-1, fiber media converter, gigabit media converter

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด