อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880GIS-20-1 (Duplex)

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 880GIS-20-1
  • รหัส: 000080
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 5003 ครั้ง
  • ฿1,250
  • ฿1,150


  • ยังไม่รวมภาษี: ฿1,150

Media Converter Duplex 1310nm ความเร็ว 10/100/1000 Mbps หรือ gigabit รุ่น ET-880GIS-20-1 รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 2Core ชนิด Single-mode และ Multi-mode ที่ความยาวคลื่นแสง 1310nm มีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิดนี้จะใช้การรับส่งข้อมูลแบบคู่ (Dual Fiber, Duplex) ทำงานลักษณะรับและส่งข้อมูลคนละเส้นกัน ทำให้แบนวิธด์มีขนาดกว้างกว่าแบบ WDM หรือแบบ Single Fiber จึงเหมาะกับงานด้านเครื่อข่ายเนทเวิร์คที่สุด 

** รองรับการใช้งานร่วมกับสาย Single-mode ที่ 20km
** รองรับการใช้ร่วมกับสาย Multi-mode ที่ 2km

การใช้งาน
หน้าที่ของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ เป็นตัวแปลงและรับส่งสัญญาณในรูปแบบแสงซึ่งลัษณะการทำงานจะทำหน้าที่เป็นบริด (Bridge) เท่านั้น เพราะฉะนั้นไม่จำเป็นต้องกำหนดฝั่งให้มีเดียคอนเวอร์เตอร์


MEDIA CONVERTER ET-880S-20-1
ความยาวคลื่นแสง1310nm
รองรับระยะทาง20KM@SM / 2KM@MM
LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
LAN SPEED10/100/1000 Mbps.
FIBER SPEED1.25GHz
ชนิดหัวSC (duplex)
แรงดันไฟฟ้า5VDC
กระแสไฟฟ้า2A
อุณหภูมิ0-50 องศา
ChipsetQualcom Atheros
Data Sheetดาวน์โหลด


อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Media Converter Gigabit Duplex (1310nm) จำนวน 2 ตัว
2. อแด้ปเตอร์ 5V/2A จำนวน 2 ตัว

** รับประกัน 2 ปิ (อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าใกล้เคียง

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-3/AB (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-3/AB (WDM)

Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น 950GS-3/A..

฿1,150 ฿900

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-20 (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-20 (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20km และ Multi mode 2km ความยาวคลื่นแสง 1310nm รุ่น&n..

฿1,300 ฿1,200

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880S-20-1 [แยกขาย] (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880S-20-1 [แยกขาย] (Duplex)

Gigabit Media Converter 10/100/1000 Mbps รุ่น ET-880S-20-1 ชนิด Duplex (Chipset Qualcomm) สำหรับงานร..

฿700 ฿650

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880IS-20-1 (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880IS-20-1 (WDM)

Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร..

฿990 ฿650

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880S-20-1 (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880S-20-1 (Duplex)

Media Converter duplex (1310nm) Single mode และ Multi mode ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. รุ่น E..

฿1,150 ฿850

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-20-1/8 (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-20-1/8 (Duplex)

Media Converter Duplex Fiber 1x8 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/8 ความยาวคลื่นแสง 1310nm อุปกรณ์สำหรั..

฿2,100 ฿1,950

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT รุ่น 880GIS-20-1/4 (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT รุ่น 880GIS-20-1/4 (Duplex)

Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mode 1x4 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/4 อุปกรณ์..

฿1,650 ฿1,590


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด