satsdigital

GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 20KM

GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX 20KM
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-1001E
  • รหัส: 000896
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 13810

    • ฿1,100


    • ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    Data sheet 541.02KB Download

    Gigabit Fiber Media Converter Duplex  รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 2 Core ชนิด Single Mode และ Multi Mode ที่ความยาวคลื่นแสง 1310nm มีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิดนี้จะใช้การรับส่งข้อมูลแบบคู่ (Dual Fiber, Duplex) ทำงานลักษณะรับและส่งข้อมูลคนละเส้นกัน ทำให้แบนวิธด์มีขนาดกว้างกว่าแบบ WDM หรือแบบ Single Fiber จึงเหมาะกับงานด้านเครื่อข่ายที่สุด 

    ความยาวคลื่นแสง
    1310nm
    ระยะแสง20KM@SM
    2KM@MM
    Data Rate Fiber1.25Ghz
    Lan
    1 Port
    Lan Speed
    Gigabit
    Connector FiberSC
    แรงดันไฟขาเข้า5V

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Gigabit Duplex (1310nm) = 2 ตัว
    2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20k..

    ฿1,100 ฿1,250

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Si..

    ฿1,600 ฿1,750

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X2 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X2 PORT

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 2 P..

    ฿990 ฿1,050

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX (แยกขาย)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX (แยกขาย)

    Gigabit Media Converter Duplex (แยกขาย) สำหรับงานร..

    ฿600 ฿650

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM (FULL)

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM (FULL)

    Full Set Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Conv..

    ฿1,950 ฿2,150

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 1X4 PORT

    Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 1X4 Port..

    ฿1,350 ฿1,450

    RACK MEDIA CONVERTER 14 SLOT 2 POWER

    RACK MEDIA CONVERTER 14 SLOT 2 POWER

    Rack Mount For Media converter 14 Slot หรือ 14 ช่อ..

    ฿1,750 ฿1,950

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 3KM

    Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM..

    ฿850 ฿890

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM + SFP (3KM)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM + SFP (3KM)

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module ห..

    ฿1,620 ฿1,690

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM

    IND MEDIA CONVERTER 10/100M WDM

    Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Convert..

    ฿1,200 ฿1,300

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) ร..

    ฿1,250 ฿1,300

    Tags : gigabit, media, converter, duplex, 20km, GIGABIT, MEDIA, CONVERTER, DUPLEX, 20KM, MEDIA CONVERTER, GIGABIT

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด