จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS DX 20KM

  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: 950GS-20R
  • รหัส: 000896
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 15153

    • ฿1,100


    • ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7%



    Gigabit Fiber Media Converter Duplex 1310 (nm) แบรนด์ OEM รุ่น 950GS-20 ใช้แผงวงจรแบบเต็มไม่ลดอุปกรณ์ในวงจรลงเหมือนรุ่นทั่วไปที่ใช้แผงวงจรแบบครึ่งแผ่น ทำให้มีความเสถียรสูงกว่าและใช้ ชิพเซท Realtek สำหรับงานด้านเครือข่ายอินเตอร์เน็ต และงานด้านอื่นๆที่ใช้รูปแบบการเชื่อมต่อข้อมูลแบบ TCP รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core ชนิด Single Mode ในระยะ 20 กิโลเมตร และ Multi Mode ในระยะ 2 กิโลเมตร และรองรับการใช้งานร่วมกับ SFP Module ชนิด Duplex 1310nm ได้เช่นกัน

    ความยาวคลื่นแสง
    1310nm
    ระยะแสง20KM@SM
    2KM@MM
    Data Rate Fiber1.25Gbps
    Lan
    1 Port
    Lan Speed
    Gigabit
    Connector FiberSC
    แรงดันไฟขาเข้า5V

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Gigabit Media 950GS-20 (R) = 2 ตัว
    2. Adapter 5V/1A = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter Duplex 1310 (nm) แบร..

    ฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS WDM 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550nm รุ่น..

    ฿850 ฿890 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX (แยกขาย)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX (แยกขาย)

    Gigabit Media Converter Duplex (แยกขาย) สำหรับงานร..

    ฿600 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿600

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER SDT 1.25G

    GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER SDT 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter SDT แบบ SFP Port รอง..

    ฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP + SFP MODULE

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP + SFP MODULE

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module ห..

    ฿1,540 ฿1,690 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,540

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

    1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Si..

    ฿1,600 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    GIGABIT MEDIA CONVERTER GLINK GCVT-04 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER GLINK GCVT-04 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter แบรนด์ GLINK รุ่น GC..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS-20A/B 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 950GS-20A/B 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550nm รุ่น..

    ฿1,250 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,250

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X4 PORT

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM 1X4 PORT

    Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS..

    ฿1,200 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM + 1RS485

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM + 1RS485

    Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100Mbps. + ..

    ฿1,590 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,590

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX MM/850

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX MM/850

    Gigabit Fiber Media Converter Multi Mode ความยาวคล..

    ฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM FOR BIG LED

    GIGABIT MEDIA CONVERTER WDM FOR BIG LED

    Gigabit Fiber Media Converter For LED Sender Card ..

    ฿1,450 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,450

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM

    GIGABIT IND MEDIA CONVERTER WDM

    Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็..

    ฿1,500 ฿1,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    Tags : gigabit, media, converter, 950gs, 20km, GIGABIT, MEDIA, CONVERTER, 950GS, 20KM, MEDIA CONVERTER, GIGABIT

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น