อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

PON OPTICAL POWER METER /1310 / 1490 / 1550

  • ยี่ห้อ: KOMSHINE
  • รุ่น: JW3213
  • รหัส: 000203
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4120
  • ฿4,500
  • ฿4,200


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

PON Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับวัดค่าแสง FTTH 3 ค่าแสงพร้อมกัน คือ 1310nm, 1490nm และ 1550nm สำหรับงานเครือข่าย FTTH ช่วยให้การทำงานสะดวกรวดเร็วและแม่นยำ แหล่งพลังงานใช้ถ่าน AA จำนวน 3 ก้อน สามารถหาซื้อได้ทั่วไป

** Optical Pon Power Meter ไม่สามารถใช้เป็นเครื่องวัดระยะสายไฟเบอร์ออฟติกได้

คุณสมบัติ (ค่าแสงที่ตัวเครื่องวัดได้)
1. ค่าแสง 1310 nm
2. ค่าแสง 1490 nm
3. ค่าแสง 1550 nm

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Pon Meter = 1 เครื่อง
2. สาย Usb Data = 1 เส้น
3. หัวแปลง ST = 2 ตัว
4. หัวแปลง SC = 2 ตัว
5. หัวแปลง FC = 2 ตัว
6. แผ่นซีดีซอร์ฟแวร์ = 1 แผ่น
7. กระเป๋าผ้าใส่อุปกรณ์ = 1 ใบ

รับประกัน 1 ปี (ยกเว้นตกหล่นแตกหัก)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

ม้วนผ้าเทปสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก (แบบตลับ)

ม้วนผ้าเทปสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก (แบบตลับ)

อะไหล่ เทปผ้าหรือม้วนผ้าสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบตลับ (Clean Tape..

฿320 ฿290

เครื่องมือปล่อยแสงความยาวคลื่น 1310/1550nm (Optical Light Source)

เครื่องมือปล่อยแสงความยาวคลื่น 1310/1550nm (Optical Light Source)

Optical Laser Light Source คืออุปกรณ์เครื่องมือที่ใช้เป็นตัวปล่อยความยาวคลื่นแสง 1310nm และ 1550nm ส..

฿3,200 ฿2,950

ปากกายิงแสง 1mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 3 กิโลเมตร

ปากกายิงแสง 1mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 3 กิโลเมตร

ปากกายิงแสงเลเซอร์ light source หรือปากกาเทสแสงใช้สำหรับยิงแสงเข้าในสายไฟเบอร์ออฟติกเพื่อทดสอบหาตำแห..

฿450 ฿390

กิ๊บตอกสายแลน ตะปูตอกสายแลนสำหรับสาย Cat5E (1,000 ตัว)

กิ๊บตอกสายแลน ตะปูตอกสายแลนสำหรับสาย Cat5E (1,000 ตัว)

กิ๊บตอกสายแลน หรือตะปูตอกสายแลน ใช้สำหรับตอกสายแลน เวลาเดินสายแนบไปกับผนังบ้าน แนวกำแพงต่างๆ ขนาดบรร..

฿240 ฿220

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH 2 คอร์ (ยาว 30 ซม.)

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH 2 คอร์ (ยาว 30 ซม.)

สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 2 คอร์ ความยาวสายออกจากตัวแยก 30 เซ็นติเมตร ..

฿45 ฿30

ปากกายิงแสง 20mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 20 กิโลเมตร

ปากกายิงแสง 20mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 20 กิโลเมตร

ปากกายิงแสงเลเซอร์ (Light Source Fiber Optic) หรือปากกาเทสแสงใช้สำหรับยิงแสงเข้าในสายไฟเบอร์ออฟติกเพ..

฿800 ฿750

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแรงของสัญญาณแสงที่ปล่อยมาจากต้นทาง หลังจา..

฿790 ฿690

CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 48 CORE (ทรงโดม)

CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 48 CORE (ทรงโดม)

Enclosure Outdoor 48 Core ทรงโดม เข้า 2 ออก 2 คืออุปกรณ์ที่เราคุ้นตากันดีครับ มักอยูบริเวณต้นเสาไฟฟ้..

฿1,150 ฿1,050

CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE

CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE

Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2 ออก 2 สำหรับใช้เป็นตัวพักจุดต่อสายไฟเบอร์ออฟติก ห..

฿450 ฿350

สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fusion Protection Splice Sleeve) คืออุปกรณ์ที่ใช้สวม..

฿100 ฿90

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/APC (Duplex) [แพ็ค 20 ตัว]

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/APC (Duplex) [แพ็ค 20 ตัว]

คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC/APC-Duplex สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UP..

฿360 ฿340

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญแจได้ เหมาะกับ..

฿2,500 ฿2,400

Tags : komshine, , meter, power, optical, OPTICAL, METER, /1310, 1490, 1550, เครื่องมือช่าง, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, เครื่องมือตรวจวัด, เครื่องวัด+ปล่อยแสง


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด