จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PON POWER METER COMPTYCO รุ่น AUA-310U

  • แบรนด์ COMPTYCO
  • รุ่น: AUA-310U
  • รหัส: 000995
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 15112

    • ฿3,200


    • ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7%



    Optical PON Power Meter ยี่ห้อ COMPTYCO รุ่น AUA-310U เป็นอุปกรณ์สำหรับวัดค่าแสง FTTh, FTTx 3 ค่าแสงพร้อมกัน คือ 1310nm, 1490nm และ 1550nm สำหรับงานเครือข่าย FTTH ช่วยให้การทำงานสะดวกรวดเร็วและแม่นยำ แหล่งพลังงานเป็นแบบแบตเตอรี่ Lithium ในตัว รองรับการชาร์จไฟด้วย Adapter 5V/1A

    ** Optical Pon Power Meter ไม่สามารถใช้เป็นเครื่องวัดระยะสายไฟเบอร์ออฟติกได้

    คุณสมบัติ (ค่าแสงที่ตัวเครื่องวัดได้)
    1. ค่าแสง 1310 nm
    2. ค่าแสง 1490 nm
    3. ค่าแสง 1550 nm

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Pon Meter = 1 เครื่อง
    2. หัวแปลง SC = 2 ตัว
    3. Adapter 5V/1A พร้อมสาย = 1 ตัว
    3. กระเป๋าผ้าใส่อุปกรณ์ = 1 ใบ

    รับประกัน 1 ปี

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    SPLICE TRAY 12 CORE LINK รุ่น UF-3063A

    SPLICE TRAY 12 CORE LINK รุ่น UF-3063A

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 Core LINK รุ่น UF-..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (VFL10 mw.)

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (VFL10 mw.)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ..

    ฿1,450 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,450

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก Kimtech (280 ชิ้น)

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก Kimtech (280 ชิ้น)

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ ..

    ฿120 ฿150 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

    แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

    แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% เอทิลแอลกอฮอล์ 99% สำหรับเช..

    ฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 210mL

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 210mL

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างด..

    ฿50 ฿65 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

    ชุดทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25/2.5 มิลลิเมตร

    ชุดเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 10 ชิ้น ส..

    ฿1,490 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,490

    SPLICE TRAY 24 CORE LINK รุ่น UF-3064A

    SPLICE TRAY 24 CORE LINK รุ่น UF-3064A

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 24 Core LINK รุ่น UF-..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (F..

    ฿45 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿45

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 20mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 20mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 20mW หรือป..

    ฿750 ฿800 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    FIBER CLEAVER รุ่น SKL-S2

    FIBER CLEAVER รุ่น SKL-S2

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,500 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    OTDR LAUNCH CABLE FC/UPC (1KM)

    OTDR LAUNCH CABLE FC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว ..

    ฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    OTDR LAUNCH CABLE SC/APC (1KM)

    OTDR LAUNCH CABLE SC/APC (1KM)

    Otdr Launch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Sing..

    ฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 30mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 30mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 30mW ปากกา..

    ฿850 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

    Fiber Optic Slitter คือ มีดหรือคัทเตอร์ ชนิดพิเศษส..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-3

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-3

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก  รุ่น CFS-3, มี 3 รู ใ..

    ฿190 ฿230 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 30mW (ทรงแบน)

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 30mW (ทรงแบน)

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 30mW การใช..

    ฿750 ฿800 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    Tags : comptyco, power, meter, 310u, , POWER, METER, COMPTYCO, AUA-310U, เครื่องมือไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องวัดแสง

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น