1.25G FIBER SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: SDT-4SFP-2GE
  • รหัส: 000451
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6125

    • ฿1,900


    • ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    File Size
    Data sheet 315.66KB Download

    1.25G Switch SFP 4 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ SFP Module เป็นตัวกำหนด รองรับ SFP Module แบบ Single Mode และ Multi Mode (Data Rate 1.25Ghz.) เหมาะกับงานเชื่อมข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ไปในหลายที่โดยใช้ต้นทางเพียงจุดเดียว ซึ่งจะทำให้การควบคุมระบบเป็นไปด้วยความง่าย ไม่ยุ่งยากซับซ้อน

    ความยาวคลื่นแสงขึ้นอยู่กับ SFP
    รองรับระยะทาง550-120 (KM) ขึ้นอยู่กับ SFP
    LAN2 Port
    ความเร็วพอร์ทแลน10/100/1000 Mbps. (gigabit)
    Data Rate (SFP)1.25GHz.
    ชนิดหัวไฟเบอร์ขึ้นอยู่กับ (SFP)
    แหล่งจ่ายไฟ5V/5A
    ขนาด95×188×30mm (LxWxH)

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Switch SFP 4 Port 1.25G + 2GE = 1 ตัว
    2. Adapter 5V/5A = 1 ตัว

    รับประกัน 2 ปี
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    10/100M FIBER SWITCH SC 8 PORT + 2GE (WDM)

    10/100M FIBER SWITCH SC 8 PORT + 2GE (WDM)

    Fiber Switch 8 Port 10/100Mbps. เหมาะกับงานเชื่อมล..

    ฿2,500 ฿2,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,500

    1.25G FIBER SWITCH SFP 24 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SFP 24 PORT + 2GE

    Switch SFP 24 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้..

    ฿7,200 ฿7,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿7,200

    1.25G FIBER SWITCH SFP 16 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SFP 16 PORT + 2GE

    Switch Sfp Module (slot) 16 Port สำหรับการใช้..

    ฿6,500 ฿6,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,500

    1.25G FIBER SWITCH SFP 8 PORT + 1GE

    1.25G FIBER SWITCH SFP 8 PORT + 1GE

    Switch SFP 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายม..

    ฿2,350 ฿2,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,350

    1.25G INDUSTRIAL SWITCH SFP 4 PORT + 4GE

    1.25G INDUSTRIAL SWITCH SFP 4 PORT + 4GE

    1.25G InDustrial Switch SFP 4 Port + 4GE สำหรับใช้..

    ฿2,300 ฿2,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,300

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 16 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 16 PORT + 2GE

    Fiber Switch 16 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้ง..

    ฿7,300 ฿7,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿7,300

    GIGABIT SWITCH HUB 24 PORT DAHUA

    GIGABIT SWITCH HUB 24 PORT DAHUA

    Gigabit Switch HUB 24 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-24..

    ฿2,800 ฿2,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 4 PORT + 2GE

    1.25G FIBER SWITCH SC WDM 4 PORT + 2GE

    ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว Gigabit (Media Fi..

    ฿2,800 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    Tags : switch, fiber, port, 1.25G, FIBER, SWITCH, PORT, SWITCH HUB, FIBER SWITCH

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด