อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1-2 CORE

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1-2 CORE


  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: STP-FTTH
  • รหัส: 000595
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 14684

    ฿220


  • ฿220 ไม่รวมภาษี 7%

ตัวเลือก




Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกชั้นนอกสุด ชั้นเปลือกแข็ง ตัด Steel Wire, FRP ได้สบาย เป็นคีมเฉพาะสำหรับสาย Fttx Ftth เนื่องจากขนาดของร่องคีมจะเข้ากันได้พอดีกับสาย Fttx Ftth 1-2 Core

หมายเหตุ: คีมตัวนี้ไม่สามารถปลอกเส้นใยแก้วชั้นสุดท้ายได้ เหมาะสำหรับการปลอกชั้นนอกสุดที่มีความแข็งโดยขนาดสายไม่เกินตามที่กำหนด

คุณสมบัติ

รองรับขนาดสาย3.1*2.0mm FTTH Fiber Cable
รองรับสายที่มีขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง250 ไมครอน
รองรับสายที่มีขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางใยแก้ว
125 ไมครอน
รองรับจำนวนเส้นแก้ว (คอร์)1-2 คอร์

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกสแตนเลส Comptyco รุ่น VCFS-30

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกสแตนเลส Comptyco รุ่น VCFS-30

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติกสแตนเลส รุ่น VCFS-30 (stainless steel)..

฿450 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก Comptyco รุ่น CFS-2

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก Comptyco รุ่น CFS-2

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-2, 2 รู ใช้สำหรับปอกสายไฟเบอ..

฿180 ฿200 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก Comptyco รุ่น VCFS-3

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก Comptyco รุ่น VCFS-3

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น VCFS-3 มี 3 รู ใช้สำหรับปอกสายไฟ..

฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ ..

฿1,100 ฿1,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

OTDR Launch Cable SM SC/APC-SC/APC (1KM)

OTDR Launch Cable SM SC/APC-SC/APC (1KM)

Fiber Optic Otdr Launch Cable SM SC/APC 1000 เมตร หรือสายดัม..

฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

OTDR Launch Cable SM SC/UPC-SC/APC (1KM)

OTDR Launch Cable SM SC/UPC-SC/APC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/APC ยาว 100..

฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (Fixed Lengt..

฿45 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿45

มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

มีดสำหรับตัดกรีดเปลือกสายไฟเบอร์ออฟติกบริเวณตรงกลางแนวยาว สา..

฿950 ฿1,050 ไม่รวมภาษี 7% ฿950

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น