จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC (เมีย-เมีย)

ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC (เมีย-เมีย)
  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: AT-FCU-FM
  • รหัส: 001187
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2020

    ฿80


  • ฿80 ไม่รวมภาษี 7%

ตัวเลือกสินค้า




Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดต่อกลางแบบ FC/UPC สำหรับงาน Ftth หรืองานระบบ Catv ที่ใช้ระบบใยแก้วนำแสง เนื่องจากการวางระบบเหล่านี้ในบางกรณีค่าแสงอาจจะแรงเกินไปในส่วนต้นๆทาง ทำให้อุปกรณ์ไม่สามารถทำงานได้เพราะเกิดจากการ OVER ของแสงนั่นเอง จึงมีความจำเป็นต้องใช้อุปกรณ์ตัวเป็นตัวช่วยลดทอนแสงหรือทำให้ความเเรงของแสงลดลง หากใครเคยทำระบบ CATV ที่ใช้สายทองแดงมาก่อน จะเข้าใจได้ง่ายกับอุปกรณ์ตัวนี้เพราะหลักการจะเป็นเหมือนกับ attenuator ของสัญญาณอนาล็อกครับ

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด
รหัสยืนยัน

สินค้าที่เกี่ยวข้อง

SC-ST ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

SC-ST ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

฿160 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

Fiber Optic Splice Tray 24/48 Core

Fiber Optic Splice Tray 24/48 Core

ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ 2 ชั้น แบบ 24/48 Core (..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

PLC Splitter SC/APC 1X8 MINI Type

PLC Splitter SC/APC 1X8 MINI Type

Mini Module PLC Splitter 1X8 SC/APC ชนิดหัว SC/APC..

฿290 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

Fiber Optic ODB Box 24 Core Outdoor

Fiber Optic ODB Box 24 Core Outdoor

กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

฿490 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿490

PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

PLC Splitter FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (50 ตัว)

SC-SC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (50 ตัว)

คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

฿450 ฿500 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

LC-FC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (APC)

LC-FC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (APC)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

Plc Splitter SC/APC 1X16 abs Type

Plc Splitter SC/APC 1X16 abs Type

Plc Splitter SC/APC 1X16 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยก..

฿620 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿620

Audio To Fiber Optic Extender 2 Channel 20km

Audio To Fiber Optic Extender 2 Channel 20km

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 2 ช่อง ผ่านสายไ..

฿1,350 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

LINK 1.25G SFP Module SM LC-DDM WDM 20km

LINK 1.25G SFP Module SM LC-DDM WDM 20km

Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm ..

฿1,250 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,250

Telephone PCM Voice Fiber Optic 8 Channel + 2 Lan

Telephone PCM Voice Fiber Optic 8 Channel + 2 Lan

FIBER OPTIC PCM VOICE 8 PHONE + 2 LAN เป็นอุปกรณ์ส..

฿2,990 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,990

ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/APC (ผู้-เมีย)

ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/APC (ผู้-เมีย)

Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

฿150 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์..

฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

1.25G SFP Module SM SC-DDM WDM 20km

1.25G SFP Module SM SC-DDM WDM 20km

SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM..

฿950 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿950

PLC Splitter SC/APC 1X8 BOX Type

PLC Splitter SC/APC 1X8 BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

฿350 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

SFP To Lan 1G Benet รุ่น BNT-SFP-GE-T RJ45

SFP To Lan 1G Benet รุ่น BNT-SFP-GE-T RJ45

BNT-SFP-GE-T SFP Module To LAN (SFP TO RJ45) ..

฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

SC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

SC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

฿180 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 4 นิ้ว สำห..

฿25 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type

Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type

Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยกแ..

฿420 ฿460 ไม่รวมภาษี 7% ฿420

Tag : , , benet, ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก, FC/UPC, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวลดทอนแสง

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
ความคิดเห็น