satsdigital

PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 ABS Type

PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 ABS Type
  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: PLA-1-4-UPC
  • รหัส: 001347
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 50

    • ฿260


    • ฿260 ไม่รวมภาษี 7%



    PLC Splitter SC/UPC 1X4 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 4 สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน PLC Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูล..

    ฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 LINK ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 LINK ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 แบรนด์ LINK รุ่น UFH8304 เ..

    ฿450 ฿490 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿200 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 LINK MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 LINK MINI Type

    Blockless Plc Splitter 1*4 SC/APC Link รุ่น UFH810..

    ฿290 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    PLC SPLITTER FC/APC 1X4 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X4 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X4 อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์..

    ฿420 ฿460 ไม่รวมภาษี 7% ฿420

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X4 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น LC (ตัวเมีย)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น LC (ตัวเมีย)

    อุปกรณ์สำหรับต่อหรือแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC ..

    ฿180 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟต..

    ฿1,650 ฿1,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,650

    PLC SPLITTER FC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X16 อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร..

    ฿650 ฿680 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    Tags : splitter, type, , benet, SPLITTER, SC/UPC, Type, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, PLC SPLITTER, แบบสาย

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด