อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 2 Core (30CM)


  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: TUBE-2C
  • รหัส: 000691
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 17747

    ฿30


  • ฿30 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 2 คอร์ ความยาวสายออกจากตัวแยก 30 เซ็นติเมตร มาพร้อม Cable Maker ตัวมาร์คสาย 1,2 สำหรับแยกคอร์ไฟเบอร์ออกเป็น 2 ทาง สามารถใช้ใด้ทั้งหัวท้ายปกติสายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์ คอร์ไฟเบอร์จะอยู่คู่กันในสาย โดยแยกตามสีที่ระบุ ตลับแยกจะทำหน้าที่แยกทิศทางของสายออกเป็น 2 ฝั่งก่อนทำการเข้าหัวตามปกติ อุปกรณ์ชุดนี้เหมาะสำหรับคนที่ยังไม่มีเครื่องสไปรท์สาย โดยไม่ต้องเสียเงินจ้างคนมาสไปรท์ให้ สำหรับคนที่มีเครื่องสไปรท์แล้วแนะนำให้ใช้สายพิกเทลเป็นตัวต่อเพื่อแยกออกแทนครับ

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ควา..

฿2,200 ฿2,400 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,200

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ค..

฿1,050 ฿1,300 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,050

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ค..

฿1,250 ฿1,500 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,250

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 4 Core (30CM)

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 4 Core (30CM)

สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FTTH DROP CA..

฿40 ฿50 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿40

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 500 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 500 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ค..

฿1,450 ฿1,500 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,450

GLINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

GLINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก GLINK 2 Core รุ่น GL-FPSL2CORE-1000M ความยา..

฿1,900 ฿2,200 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,900

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM APC

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM APC

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿20 ฿25 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿20

LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM4

LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM4

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็..

฿25 ฿27 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿25

10G SFP+ DX LC 20KM รุ่น BNT-10SFP-31-20

10G SFP+ DX LC 20KM รุ่น BNT-10SFP-31-20

10G SFP+ 1310nm รุ่น BNT-10SFP-31-20 20km LC DDM สำหรับการเช..

฿1,600 ฿1,800 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,600

SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (พลาสติก)

SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (พลาสติก)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น F..

฿12 ฿20 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿12

แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Cleaver รุ่น FC-6S

แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Cleaver รุ่น FC-6S

Fiber Cleaver รุ่น FC-6S แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงาน F..

฿590 ฿650 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿590

PCM Voice Telephone To Fiber Optic 2CH + 1LAN/100

PCM Voice Telephone To Fiber Optic 2CH + 1LAN/100

Fiber Optic Digital PCM Telephone 2 Port 2 Phone + 1 LAN 10/..

฿2,050 ฿2,350 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,050

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น