จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 100 เมตร มีสลิง
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-2-100M
  • รหัส: 662
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 6073 ครั้ง
    • ฿850
    • ฿750


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 100 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งาน เข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/APC ทั้ง 2 ฝั่งของสาย ตัวสายมีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้มเป็นเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี frp ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ไม่เป็นสนิมเมื่อเปลือกหุ้มฉีกขาดหรือถลอกระหว่างการติดตั้ง ส่วนคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เลือกใช้ไฟเบอร์แบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC ชนิดคอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก รองรับการโค้งงอได้อย่างดีเยี่ยม เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยเมื่อสายมีการโค้งงอในการติดตั้ง จึงเหมาะกับการใช้งานระบบ Ftth หรือ งานระบบกล้องวงจรปิด cctv อย่างมาก ผนวกกับการผลิตด้วยเครื่องจักรที่ทันสมัยจาก OWIRE สายประเภท 2 คอร์ จะเหมาะกับการใช้งานด้านระบบเครื่อข่ายแบบ Duplex, Dual Fiber หรือแบบคู่ เช่นการนำไปใช้งานร่วมกับมีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Duplex หรือ Sfp Module แบบ Duplex และอีกหลายอย่าง

    ข้อควรระวัง
    1. ห้ามใช้แรงดึงบริเวณช่วงหัวเด็ดขาด
    2. ห้ามนำสายออกจากด้านในสุด ให้ปล่อยสายออกในแนวตั้งตามวงรอบที่เครื่องจักรม้วนเข้า


    OWIRE 2C 100M
    แบรนด์OWIRE
    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์2F/2C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย100 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC-SC/APC

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core หรือ 2 ไฟเบอร์ ความยาว 1,000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) OEM ในชื่อ SDT ..

    ฿3,200 ฿2,800

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำ..

    ฿1,350 ฿1,200

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD SM 9/125μm ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-LC/U..

    ฿80 ฿70

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/APC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-SC/APC Connecto..

    ฿80 ฿70

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (1 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (1 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC Conn..

    ฿60 ฿50

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic ..

    ฿3,200 ฿2,900

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 500 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรื..

    ฿2,600 ฿2,500

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (20 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (20 เมตร)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 20 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย..

    ฿200 ฿190

    Tags : , owire, , core, สายไฟเบอร์ออฟติก, เข้าหัว, SC/APC, มั้วน, มีสลิง, สายพร้อมเข้าหัว 2 core, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด