จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 100 เมตร มีสลิง
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-2-100M
  • รหัส: 000508
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 5794
    • ฿850
    • ฿750


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 100 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งาน เข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/APC ทั้ง 2 ฝั่งของสาย ตัวสายมีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้มเป็นเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี frp ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ไม่เป็นสนิมเมื่อเปลือกหุ้มฉีกขาดหรือถลอกระหว่างการติดตั้ง ส่วนคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เลือกใช้ไฟเบอร์แบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC ชนิดคอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก รองรับการโค้งงอได้อย่างดีเยี่ยม เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยเมื่อสายมีการโค้งงอในการติดตั้ง จึงเหมาะกับการใช้งานระบบ Ftth หรือ งานระบบกล้องวงจรปิด cctv อย่างมาก ผนวกกับการผลิตด้วยเครื่องจักรที่ทันสมัยจาก OWIRE สายประเภท 2 คอร์ จะเหมาะกับการใช้งานด้านระบบเครื่อข่ายแบบ Duplex, Dual Fiber หรือแบบคู่ เช่นการนำไปใช้งานร่วมกับมีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Duplex หรือ Sfp Module แบบ Duplex และอีกหลายอย่าง

    ข้อควรระวัง
    1. ห้ามใช้แรงดึงบริเวณช่วงหัวเด็ดขาด
    2. ห้ามนำสายออกจากด้านในสุด ให้ปล่อยสายออกในแนวตั้งตามวงรอบที่เครื่องจักรม้วนเข้า


    OWIRE 2C 100M
    แบรนด์OWIRE
    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์2F/2C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย100 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC-SC/APC

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/APC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-FC/APC CONNECTO..

    ฿80 ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

    ฿1,650 ฿1,600

    PIGTAIL 12 CORE OWIRE SC/APC 0.9MM (1.5 เมตร)

    PIGTAIL 12 CORE OWIRE SC/APC 0.9MM (1.5 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/APC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้ง..

    ฿290 ฿280

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (10 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (10 เมตร)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเ..

    ฿150 ฿140

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE มั้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6 CORE มั้วน 2000 เมตร มีสลิง

    Drop Wire Fiber Optic 6 Core 2,000 เมตร Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใ..

    ฿8,500 ฿8,200

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-SC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-SC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch cord SC-SC Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacket แบบ ..

    ฿130 ฿120

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร ยาว 3 เมตร คอร์ไฟ..

    ฿80 ฿70

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/UPC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD SM 9/125μm ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-LC/U..

    ฿80 ฿70

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX LC-LC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX LC-LC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Fiber Optic LC-LC ชนิด Multi Mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ..

    ฿130 ฿120

    PIGTAIL 1 CORE LINK SC/UPC 0.9MM (1.0 เมตร)

    PIGTAIL 1 CORE LINK SC/UPC 0.9MM (1.0 เมตร)

    Link UFP960S01-01 สาย Pigtail 1 Core เข้าหัว SC/UPC ความยาว 1 เมตร ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G652D รองรับการโค..

    ฿45 ฿38

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-FC/UPC Connecto..

    ฿80 ฿70

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC Connector ทั้ง 2 ด้าน ..

    ฿120 ฿100

    Tags : , owire, , สายไฟเบอร์ออฟติก, SC/APC, มีสลิง, สายพร้อมเข้าหัว 2 core, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด