อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

VFL 50mW ปากกายิงแสงทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก


  • แบรนด์ COMPTYCO
  • รุ่น: 50mW
  • รหัส: 001455
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 299

    ฿650


  • ฿650 ไม่รวมภาษี 7%



ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 50mW ปากกายิงแสงเลเซอร์ หรือปากกาเทสแสงใช้สำหรับยิงแสงเข้าในสายไฟเบอร์ออฟติกเพื่อทดสอบหาตำแหน่งที่ขาดของสายไฟเบอร์ออฟติก การใช้งานไม่ยุ่งยากเพียงแค่ทำการเสียบหัวคอนเนคเตอร์ของสายไฟเบอร์เข้ากับช่องเสียบแล้วเปิดแสง แสงก็จะวิ่งตามสายไฟเบอร์ออฟติกหากมีรอยขาดก็จะเห็นแสงออกในตำแหน่งนั้นๆ หรือใช้ทดสอบค่าลบของแสงหลังจากเข้าหัวเสร็จ

** รองรับการใช้งานกับ หัว SC,FC,STกรณีใช้กับหัว LC ต้องใช้หัวแปลงเพิ่ม

คุณสมบัติ

ความยาวคลื่น
650nm±20nm
กำลังยิงแสง50mW
ระยะทางยิงเเสง40-45 กิโลเมตร
ขนาดหัวเชื่อมต่อ2.5 มิลิเมตร (ทั่วไป)
แหล่งพลังงานถ่าน AA  2 ก้อน
** รับประกัน 6 เดือน (ยกเว้น ตกหล่น,แตกหัก)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

VFL 20mW ปากกายิงแสงทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก

VFL 20mW ปากกายิงแสงทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก

ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 20mW หรือปากกาเทสแสง..

฿500 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿500

VFL 30mW ปากกายิงแสงทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก

VFL 30mW ปากกายิงแสงทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก

ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 30mW ปากกายิงแสงเลเซ..

฿550 ฿620 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

VFL 10mW ปากกายิงแสงทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก

VFL 10mW ปากกายิงแสงทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก

ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 10mW หรือปากกาเทสแสง..

฿400 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿400

VFL 1mW ปากกายิงแสงทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก

VFL 1mW ปากกายิงแสงทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก

ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 1mW หรือปากกาเท..

฿350 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

SC/UPC MM OM3 50/125 Loopback Fiber Module

SC/UPC MM OM3 50/125 Loopback Fiber Module

SC/UPC MM OM3 50/125 Loopback Fiber Module เป็นอุปกรณ์ที่ออก..

฿80 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

SC/UPC SM 9/125 Loopback Fiber Module

SC/UPC SM 9/125 Loopback Fiber Module

SC/UPC SM 9/125 Loopback Fiber Module เป็นอุปกรณ์ที่ออกแบบมา..

฿80 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น