จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร
  • รุ่น: 95%
  • รหัส: 684
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 7238 ครั้ง
    • ฿290
    • ฿250


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% เอทิลแอลกอฮอล์ 95% สำหรับเช็ดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก ขนาดบรรจุ 1 ลิตร งานเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติกทุกชนิด ต้องใช้แอลกอฮอล์ในการทำความสะอาดสายชั้นแก้วก่อนทุกครั้ง เช่นงานเข้าหัว Fast Connector, งานเตรียมสไปรท์สาย เป็นต้น

    ข้อควรระวัง
    แอลกอฮอล์เป็นวัตถุไวไฟ โปรใช้งานด้วยความระมัดระวังเป็นพิเศษ ห้ามเก็บในที่ที่มีอุณหภูมิสูง เก็บให้พ้นมือเด็ก ด้วยความปราถนาดีจาก ทีมงานร้านแซทดิจิตอล ครับผม

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 210mL)

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 210mL)

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่แอลกอฮอล์ ทำให้ง่ายสะดวกต่อการใช้งาน เนื..

    ฿65 ฿50

    FTTH TERMINAL BOX 4/8 CORE INDOOR (โลหะหนา)

    FTTH TERMINAL BOX 4/8 CORE INDOOR (โลหะหนา)

    FTTH Fiber Optic Wall Mount Termemal Box 4 Core (วัสดุโลหะหนา) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบ..

    ฿450 ฿380

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอ..

    ฿30 ฿27

    VIDEO FIBER CONVERTER 4CH / 4iN1 / 720P / 10KM

    VIDEO FIBER CONVERTER 4CH / 4iN1 / 720P / 10KM

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 4 ช่อง รองรับกล้อง 720P, 960P หรือ 1.3 ล้านพิกเซล ..

    ฿2,300 ฿2,200

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีฟ้า) ชนิด SIMPLEX (สายเดี่..

    ฿20 ฿15

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก SC,FC,ST ขนาด 2.5 มิลลิเมตร

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก SC,FC,ST ขนาด 2.5 มิลลิเมตร

    เครื่องมือหรืออุปกรณ์ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออฟติก ชนิด sc/apc, sc/upc, fc/apc, fc/upc, st/upc, st/ap..

    ฿550 ฿490

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC-LC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC-LC (2KM)

    Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์..

    ฿3,700 ฿3,500

    กล่องเก็บงานสไปรท์สาย, เก็บสลิปต่อสายวัสดุพลาสติกแข็ง (แบบกลม)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สาย, เก็บสลิปต่อสายวัสดุพลาสติกแข็ง (แบบกลม)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่อสาย ป้องกันสลิปต่อสายได้เป็นอย่างดี อุปกรณ์ผลิตจา..

    ฿7 ฿6

    คำค้นหา : , แอลกอฮอล์บริสุทธิ์, ขนาดบรรจุ, ลิตร, ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, อุปกรณ์ทำความสะอาด

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด