อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% สำหรับเช็ดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก (ขนาดบรรจุ 1 ลิตร)

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% สำหรับเช็ดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก (ขนาดบรรจุ 1 ลิตร)
  • รุ่น: 95%
  • รหัส: 000678
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 3959 ครั้ง
  • ฿290
  • ฿250


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% เอทิลแอลกอฮอล์ 95% สำหรับเช็ดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก ขนาดบรรจุ 1 ลิตร งานเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติกทุกชนิด ต้องใช้แอลกอฮอล์ในการทำความสะอาดสายชั้นแก้วก่อนทุกครั้ง เช่นงานเข้าหัว Fast Connector, งานเตรียมสไปรท์สาย เป็นต้น

ข้อควรระวัง
แอลกอฮอล์เป็นวัตถุไวไฟ โปรใช้งานด้วยความระมัดระวังเป็นพิเศษ ห้ามเก็บในที่ที่มีอุณหภูมิสูง เก็บให้พ้นมือเด็ก ด้วยความปราถนาดีจาก ทีมงานร้านแซทดิจิตอล ครับผม

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

ปากกายิงแสง 30mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 30 กิโลเมตร

ปากกายิงแสง 30mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 30 กิโลเมตร

Light Source Fiber Optic 30mW ปากกายิงแสงเลเซอร์ หรือปากกาเทสแสงใช้สำหรับยิงแสงเข้าในสายไฟเบอร์ออฟติ..

฿950 ฿850

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector (Fiber Optic Tools) หรือชุดเข้าหัว..

฿1,790 ฿1,650

กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ เป็นกาวที่ต้องใช้งานร่วมกัน 2 หลอด ห..

฿120 ฿95

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber)

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber)

อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป Fiber Optic Clean Tape, Clean Box สำหรับหัวไฟเบอร์ออฟติกทุก..

฿690 ฿590

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญแจได้ เหมาะกับ..

฿2,500 ฿2,400

ปากกายิงแสง 1mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 3 กิโลเมตร

ปากกายิงแสง 1mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 3 กิโลเมตร

ปากกายิงแสงเลเซอร์ light source หรือปากกาเทสแสงใช้สำหรับยิงแสงเข้าในสายไฟเบอร์ออฟติกเพื่อทดสอบหาตำแห..

฿450 ฿390

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/APC ยาว 1,000 เมตร (Dummy Load 1KM) คืออุปกรณ์ช่วยใ..

฿3,000 ฿2,800

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ KomShine พร้อมกระเป๋าผ้าอย่างดีมีช่องกั้นภายใน สำหรั..

฿1,850 ฿1,750

Tags : , , แอลกอฮอล์บริสุทธิ์, สำหรับเช็ดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก, (ขนาดบรรจุ, ลิตร), เครื่องมือ & อุปกรณ์, อุปกรณ์ทำความสะอาด


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด