จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 MINI Type

  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: BL-SCU-2
  • รหัส: 000945
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6325

    • ฿160


    • ฿160 ไม่รวมภาษี 7%



    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50) ใช้โมดูลขนาดเล็กเป็นตัวแยกแสง จัดเก็บลงอุปกรณ์พักได้ง่าย ขนาดสาย 0.9 มิลลิเมตร ความยาวสายขาเข้า 1 เมตร และขาออก 1 เมตร เหมาะสำหรับแยกสัญญาณแสงจาก OLT ให้กับเครือข่าย PON รองรับความยาวคลื่นแสงตั้งแต่ 1260nm - 1650nm 

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (70:30) อัตตราส..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (50:50)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50) ชนิดหัว..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (80:20)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (80:20)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (80:20) อัตตราส..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 ABS Type (70:30)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 ABS Type (70:30)

    FBT Coupler 1X2 FC/APC อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์อ..

    ฿350 ฿380 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50) ใช้โมดู..

    ฿170 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿190 ฿240 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 ABS Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿170 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿220 ฿230 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿210 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿210

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 MINI Type

    MINI Module PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โม..

    ฿430 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿430

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type 1-6 Core

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type 1-6 Core

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTh, FTTx หรือส..

    ฿40 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    DRY CONTACT 2 CHANNAL TO FIBER OPTIC

    DRY CONTACT 2 CHANNAL TO FIBER OPTIC

    Dry Contact 2 Channal To Fiber Optic (24V Contact ..

    ฿1,200 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 6 นิ้ว สำห..

    ฿40 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

    ฿850 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูล..

    ฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    Tags : splitter, mini, type, , benet, SPLITTER, SC/UPC, MINI, Type, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, PLC SPLITTER, แบบมินิ

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด