PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (1M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (1M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC-A/LC-U-SX-1
  • รหัส: 000599
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 3769

    • ฿50


    • ฿50 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ Owire สำหรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกแบบสายคู่หรือ Duplex ในระยะไม่แกิน 1 เมตร รองรับการใช้งานอุปกรณ์ที่เป็นชนิด Single Mode ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 9 ไมครอน วัสดุเปลือกหุ้มสายชนิด LSZH (Low Smoke Zero Halogen) มีความแข็งในระดับที่พอดีไม่บิดพับง่าย และไม่ลุกลามไฟ ซึ่งเป็นวัสดุที่รองรับงานระดับองการณ์ขนาดใหญ่ในปัจจุบัน

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC - LC/UPC
    ILA1/ILA20.2dB
    RLA1/RLA2-30dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย1 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿2,400 ฿2,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,400

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/APC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/APC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว LC/APC..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (1M)

    PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (1M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE FC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE FC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว FC/UP..

    ฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,400 ฿1,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,400

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/UP..

    ฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE LC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE LC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว LC/UP..

    ฿290 ฿300 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (1M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ย..

    ฿85 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿85

    PATCH CORD SM SC/APC-FC/APC SX OWIRE (1M)

    PATCH CORD SM SC/APC-FC/APC SX OWIRE (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (10M)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้..

    ฿160 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    Tags : patch, cord, owire, , PATCH, CORD, OWIRE, SC/APC-LC/UPC, (1M), F.O. PATCH CORD, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM-1M

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด