อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (20M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (20M)


  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: SM-SCU-LCU-DX-20
  • รหัส: 001395
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 788

    ฿300


  • ฿300 ไม่รวมภาษี 7%



สาย Patch Cord Duplex ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC Connector สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆ ที่รองรับแบบ Duplex หรือสายคู่ เนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักเด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A ความแตกต่างของสายชัดเจนมาก ไม่นิ่มย้วยเหมือนสายตามตลาดทั่วไป 


ชนิดสายSM (9/125μm)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC - LC/UPC
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
ความยาวสาย20 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร (ต่อเส้น)
แบบสายDuplex (สายคู่)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE เข้าหัว S..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-LC/UPC (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/UPC (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยาว 1 เมตร ย..

฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-LC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-LC/UPC (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (5M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (5M)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 5 เมตร แบรนด์ OWIRE สำห..

฿170 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (10M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (10M)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด์ OWIRE สำ..

฿230 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (15M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-SC/UPC (15M)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 15 เมตร แบรนด์ OWIRE สำ..

฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/UPC (5M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/UPC (5M)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวส..

฿100 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/UPC (10M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/UPC (10M)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัว..

฿140 ฿150 ไม่รวมภาษี 7% ฿140

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/UPC (15M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/UPC (15M)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 15 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัว..

฿160 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (1M)

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIR..

฿80 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (10M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (10M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำ..

฿230 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น