จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

Fiber Optic Video Converter 4 Channel 1080p

Fiber Optic Video Converter 4 Channel 1080p
  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: T-R4V-1080P
  • รหัส: 000635
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 15786

    • ฿3,000


    • ฿3,000 ไม่รวมภาษี 7%



    อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณ วิดีโอหรือกล้องวงจรปิด (cctv) Fiber Optic Video Converter 4CH รองรับกล้องวงจรปิด 4 ระบบ (4iN1) คือ ระบบ HDCVI, HDTVI, HDAHD, ANALOG ที่ความละเอียดสูงสุด 1080P (1920X1080) หรือ 2MP (2 ล้านพิกเซล) ใช้ได้กับสัญญาณภาพกล้องวงจรปิด Analog HD หรือสัญญาณวิดีโออื่นๆที่ใกล้เคียงกัน รองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Singlemode ไม่เกิน 10 กิโลเมตร เหมาะสำหรับงานติดตั้งกล้องระยะไกลๆ โดยการอัพลิ้งผ่านสายใยแก้วนำแสง ซึ่งจะมีความเสถียรสูง ทำให้งานติดตั้งเป็นเรื่องง่ายไม่มีปัญหาจุกจิก หัวเชื่อมต่อสายไฟเบอร์เป็นแบบ FC มีหลายคนเรียกอุปกรณ์ตัวนี้ว่า Media Converter กล้องวงจรปิด ก็ไม่ผิดนะครับ

    ชนิดสายที่รองรับSingle Mode
    ระยะสายไฟเบอร์ออฟติก10KM
    ความยาวคลื่นแสง1310/1550nm
    รองรับสัญญาณวิดีโอ4 ช่อง / 4 Port / 4 Input
    รองรับความละเอียดAnalog, HD720P, HD960P, HD1080P
    รองรับสัญญาณภาพก่อนเข้า (ตัวส่ง)100-150 เมตร
    (ขึ้นอยู่กับคุณภาพสาย)
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์FC
    ทนต่อสัญญาณรบกวน70-75 dB.
    แรงดันไฟ+กระแส5V/5A

    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. Fiber Video Converter 4 Port (Transmiter) = 1 ตัว
    2. Fiber Video Converter 4 Port (Reciver) = 1 ตัว
    3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Fiber Optic Video Converter 8 Channel 1080p

    Fiber Optic Video Converter 8 Channel 1080p

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดระบบ Analog HD ผ่านสา..

    ฿6,500 ฿6,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,500

    Fiber Optic Video Converter 8 Channel 720p

    Fiber Optic Video Converter 8 Channel 720p

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿2,900 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,900

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (พลาสติก)

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (พลาสติก)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿12 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿12

    HDMI To Fiber Optic Extender 1080p + USB 20km

    HDMI To Fiber Optic Extender 1080p + USB 20km

    อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI To Fiber Optic E..

    ฿2,950 ฿3,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,950

    10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [3M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [3M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 MINI Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿250 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    LINK Snap-In Blank Plate รุ่น UF-2200

    LINK Snap-In Blank Plate รุ่น UF-2200

    Blank Adapter Snap Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-..

    ฿65 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿65

    1.25G SFP Transceiver Module SM LC-WDM 20km

    1.25G SFP Transceiver Module SM LC-WDM 20km

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

    ฿850 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    LINK Plc Splitter SC/APC 1X8 รุ่น UFH8308

    LINK Plc Splitter SC/APC 1X8 รุ่น UFH8308

    LINK Plc Splitter SC/APC 1X8 รุ่น UFH8308 เข้า 1 อ..

    ฿520 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿520

    Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type

    Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยกแ..

    ฿420 ฿460 ไม่รวมภาษี 7% ฿420

    Fiber Optic ODB Box 4 Core Outdoor

    Fiber Optic ODB Box 4 Core Outdoor

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    LC-FC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (APC)

    LC-FC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (APC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    Fiber Optic Splice Tray 24/48 Core

    Fiber Optic Splice Tray 24/48 Core

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ 2 ชั้น แบบ 24/48 Core (..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    Plc Splitter SC/UPC 1X4 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X4 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X4 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿260 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿260

    LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    LC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    Fiber Optic Terminal Box 1 Core Outdoor

    Fiber Optic Terminal Box 1 Core Outdoor

    กล่องพักสาย หรือกล่องสำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿35 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿35

    PLC Splitter SC/APC 1X16 MINI Type

    PLC Splitter SC/APC 1X16 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดู..

    ฿450 ฿490 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    Plc Splitter FC/APC 1X2 abs Type (70:30)

    Plc Splitter FC/APC 1X2 abs Type (70:30)

    Plc Splitter FC/APC 1X2 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยกแ..

    ฿350 ฿380 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    1.25G SFP Transceiver Module SM LC-DX 2km

    1.25G SFP Transceiver Module SM LC-DX 2km

    SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะส..

    ฿790 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    Tag : video, converter, fiber, optic, channel, 1080p, , Fiber, Optic, Video, Converter, Channel, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, Video Converter

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น