อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
Fiber Optic Video Converter 4 Channel 1080p

Fiber Optic Video Converter 4 Channel 1080p


  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: T/R4V-1080P
  • รหัส: 000635
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 17516

    ฿3,000


  • ฿3,000 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณ วิดีโอหรือกล้องวงจรปิด (cctv) Fiber Optic Video Converter 4CH รองรับกล้องวงจรปิด 4 ระบบ (4iN1) คือ ระบบ HDCVI, HDTVI, HDAHD, ANALOG ที่ความละเอียดสูงสุด 1080P (1920X1080) หรือ 2MP (2 ล้านพิกเซล) ใช้ได้กับสัญญาณภาพกล้องวงจรปิด Analog HD หรือสัญญาณวิดีโออื่นๆที่ใกล้เคียงกัน รองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Singlemode ไม่เกิน 10 กิโลเมตร เหมาะสำหรับงานติดตั้งกล้องระยะไกลๆ โดยการอัพลิ้งผ่านสายใยแก้วนำแสง ซึ่งจะมีความเสถียรสูง

ชนิดสายที่รองรับSingle Mode
ระยะสายไฟเบอร์ออฟติก10KM
ความยาวคลื่นแสง1310/1550nm
รองรับสัญญาณวิดีโอ4 ช่อง / 4 Port / 4 Input
รองรับความละเอียดAnalog, 720p, 960p, 1080p
ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์FC
ทนต่อสัญญาณรบกวน70-75 dB.
แรงดันไฟ+กระแส5V

อุปกรณ์ประกอบด้วย

1. Fiber Video Converter 4 Port (Transmiter) = 1 ตัว
2. Fiber Video Converter 4 Port (Reciver) = 1 ตัว
3. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

รับประกัน 1 ปี
Adapter 6 เดือน

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Fiber Optic Video Converter 8 Channel 1080p

Fiber Optic Video Converter 8 Channel 1080p

อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดระบบ Analog HD ผ่านสายไฟเบอร์ออ..

฿6,500 ฿6,900 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿6,500

Fiber Optic Video Converter 8 Channel 720p

Fiber Optic Video Converter 8 Channel 720p

อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 8 ช่อง รอง..

฿2,700 ฿3,200 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,700

กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บงานสไปรท์สา..

฿6 ฿7 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿6

Fiber Optic Splice Tray 12/24 Core

Fiber Optic Splice Tray 12/24 Core

ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12-24 Core สำหรับการใช้งาน 2..

฿50 ฿70 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿50

Audio To Fiber Optic Extender 2 Channel 20km

Audio To Fiber Optic Extender 2 Channel 20km

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 2 ช่อง ผ่านสายไฟเบอร์ออฟต..

฿1,150 ฿1,350 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,150

สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

Fusion Splice Protector Sleeve คืออุปกรณ์ที่ใช้สวมเพื่อป้องก..

฿80 ฿100 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿80

Fiber Optic ODB Box 4 Core Outdoor

Fiber Optic ODB Box 4 Core Outdoor

กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (IP65)&..

฿190 ฿220 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿190

ST-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

ST-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST คอนเนคเตอร์ เป็น FC ค..

฿150 ฿180 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿150

1.25G SFP MM 850 DX LC 500M รุ่น BNT-1G85-005CD

1.25G SFP MM 850 DX LC 500M รุ่น BNT-1G85-005CD

1.25G SFP MM-850 DX LC 550M รุ่น BNT-1G85-005CD สำหรับใช้งาน..

฿650 ฿750 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿650

LINK 1.25G SFP MM DX LC 550M รุ่น UT-9125D-00

LINK 1.25G SFP MM DX LC 550M รุ่น UT-9125D-00

SFP Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Multi Mode 8..

฿900 ฿1,100 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿900

LINK Ftth FDU Box 6-24 Core รุ่น UF-2022A

LINK Ftth FDU Box 6-24 Core รุ่น UF-2022A

6-24 F (2 Snap-In) wall mount BOX, Unload , 2 Part (สูง 21.4..

฿1,650 ฿1,800 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,650

LC-LC SX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM UPC

LC-LC SX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM UPC

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿15 ฿25 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿15

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น