SFP 1.25G MM BENET / 850 / LC / DX / 550M

SFP 1.25G MM BENET / 850 / LC / DX / 550M
  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: BNT-1G85-005CD
  • รหัส: 000989
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5373

    • ฿690


    • ฿690 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    SFP Module Multi Mode คลื่นแสง 850nm สำหรับใช้งานเชื่อมต่อข้อมูลสำหรับเครือข่ายต่างๆที่ใช้สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Multi Mode (OM1, OM2, OM3, OM4) ซึ่ง SFP Module 850nm จะมีความเหมาะสมสำหรับการใช้งานกับสายชนิดนี้เนื่องจากเป็นคลื่นสั้น บวกับคอร์ไฟเบอร์ของสายมัลติโหมดจะมีขนาดใหญ่ เมื่อใช้งานร่วมกันจะมีความเสถียรสูง แต่จะมีข้อจำกัดสำหรับระยะทางเมื่อใช้กับสายมัลติโหมด OM1 ซึ่งจะได้ระยะที่ 220 เมตรที่ความเร็ว Gigabit ส่วนสายมัลติโหมด OM2, OM3, OM4 จะได้ระยะที่ 550 เมตรที่ความเร็ว Gigabit เหตุผลที่ต่างกันจะมาจากขนาดของขนาดคอร์ไฟเบอร์ที่ต่างกันซึ่ง OM1 จะมีขนาด 62.5/125 ส่วน OM2, OM3, OM4 จะมีขนาด 50/125 คอร์ไฟเบอร์ของ OM1 มีขนาดใหญ่แสงจึงเดินทางได้สั้นกว่า

    รูปแบบการเชื่อมต่อ
    Duplex
    สายไฟเบอร์ที่รองรับMM (มัลติโหมด)
    Data Rate
    1.25GHz
    ความยาวคลื่นแสง850nm 
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์LC (Duplex)
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก2 Core
    ระยะทางสายไฟเบอร์ MM50/125 @550 เมตร
    62.5/125 @220 เมตร
    แรงดันไฟ3.3V
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา
    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. SFP Module LC (850nm) = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿1,900 ฿2,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,900

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25..

    ฿1,100 ฿1,390 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    FTTH ODB BOX 24 CORE OUTDOOR

    FTTH ODB BOX 24 CORE OUTDOOR

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿490 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿490

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12/24 Core สำหรับก..

    ฿50 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    ODF RACK MOUNT DRAWER LINK รุ่น UF-2012A

    ODF RACK MOUNT DRAWER LINK รุ่น UF-2012A

    ODF Rack Mount Fiber Optic 1U Link 2 Snap IN ยี่ห้..

    ฿2,050 ฿2,290 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,050

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector (20 ตัว)

    Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector (20 ตัว)

    ตัวต่อหรือคอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์..

    ฿340 ฿360 ไม่รวมภาษี 7% ฿340

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (เมีย-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (เมีย-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 ABS Type (70:30)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 ABS Type (70:30)

    FBT Coupler 1X2 FC/APC อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์อ..

    ฿350 ฿380 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿350 ฿370 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2266SM 6SC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2266SM 6SC DX SM

    Snap In Adapter Plate 6 SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น..

    ฿220 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    SFP 1.25G MM LINK / 850  / LC / DX / 550M

    SFP 1.25G MM LINK / 850 / LC / DX / 550M

    SFP Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Mu..

    ฿850 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    Tags : benet, 550m, , module, 1.25G, BENET, 550M, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, SFP MODULE

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด