อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

Gigabit Fiber Media SM BIDI รุ่น 950GS-3 (3KM)


  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: 950GS-3AB
  • รหัส: 000616
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 33275

    ฿850


  • ฿850 ไม่รวมภาษี 7%



ไฟล์ ขนาด
Data sheet 533.7KB Download

Gigabit Fiber Media Converter BIDI (WDM) 1310/1550nm รุ่น 950GS-3 (R) ใช้แผงวงจรแบบเต็มไม่ลดอุปกรณ์ในวงจรลงเหมือนรุ่นทั่วไปที่ใช้แผงวงจรแบบครึ่งแผ่น ทำให้มีความเสถียรสูงกว่าและใช้ ชิพเซท Realtek สำหรับงานด้านเครือข่ายอินเตอร์เน็ต และงานด้านอื่นๆที่ใช้รูปแบบการเชื่อมต่อข้อมูลแบบ TCP รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ชนิด Single Mode ในระยะไม่เกิน 3 กิโลเมตร

ความยาวคลื่นแสง(A) 1310nm
(B) 1550nm
รองรับระยะทาง
3km
LAN1 Port
Lan Speed10/100/1000Mbps
FO. Data Rate
1.25Gbps
ชนิดหัว
SC
แรงดันไฟฟ้า
5VDC
กระแสไฟฟ้า
1A
อุณหภูมิ
0-50 องศา


อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Gigabit Media Converter 950GS-3A = 1 ตัว
2. Gigabit Media Converter 950GS-3B = 1 ตัว
3. Adapter 5V/1A = 2 ตัว

รับประกัน 2 ปี
Adapter 6 เดือน

MODULE
รุ่นโมดูลแสง MK-950GS-03
ความเร็วโมดูลแสง 1.25Gbps
รูปแบบโมดูลแสง 1X9 (Single Fiber)
LASER CLASS 1
ระยะทำงาน 3KM
ความยาวคลื่นแสง A 1310nm
ความยาวคลื่นแสง B 1550nm
PCB BORD
รูปแบบเมนบอร์ด FULL
ชิพประมวลผล REALTEK (RTL8213B)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Gigabit Media Converter Point To Point 4X4 Vlan

Gigabit Media Converter Point To Point 4X4 Vlan

Gigabit Fiber Media Converter Point To Point 4X4 Vlan คือตัว..

฿2,200 ฿2,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,200

Gigabit Fiber Media SM BIDI รุ่น SDT-WDM-1G-3 (3KM)

Gigabit Fiber Media SM BIDI รุ่น SDT-WDM-1G-3 (3KM)

Gigabit Fiber Media Converter BIDI (WDM) 1310/1550nm แบรนด์ ..

฿850 ฿1,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

Gigabit Media Converter Point To Point 8X8 Vlan

Gigabit Media Converter Point To Point 8X8 Vlan

Gigabit Fiber Media Converter Point To Point 8X8 Vlan คือตัว..

฿3,500 ฿3,700 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,500

Gigabit Fiber Media SFP Slot รุ่น SDT-SFP-1G

Gigabit Fiber Media SFP Slot รุ่น SDT-SFP-1G

Gigabit SFP Media Converter รุ่น SDT-SFP-1G แบบ SFP Por..

฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

Gigabit Fiber Media Slot SFP + SFP Module

Gigabit Fiber Media Slot SFP + SFP Module

Gigabit Fiber Media Converter ชนิดใส่ SFP Module หรือ Mini G..

฿1,540 ฿1,690 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,540

Gigabit Fiber Media SM DX รุ่น 950GS-20 (20KM)

Gigabit Fiber Media SM DX รุ่น 950GS-20 (20KM)

Gigabit Fiber Media Converter Duplex 1310 (nm) แบรนด์ OEM รุ..

฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

1.25G Fiber Switch SC 4 Port + 2LAN/1000 (B)

1.25G Fiber Switch SC 4 Port + 2LAN/1000 (B)

1.25G Fiber Switch SC WDM 4 Port + 2GE เหมาะกับงานระบบเรือข่..

฿2,200 ฿2,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,200

Gigabit Fiber Media Slot SFP To SFP

Gigabit Fiber Media Slot SFP To SFP

Gigabit Fiber Media Converter แบบ SFP To SFP คือ Media Conve..

฿1,300 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น