จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 3KM QUACOMM WDM

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880GIS-3-1
  • รหัส: 000616
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 21946 ครั้ง
    • ฿890
    • ฿850


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM) รุ่น ET-880GIS-3-1 ความเร็ว 10/100/1000 Mbps. (gigabit) ใช้ชิพเซท Qualcomm Atheros สำหรับงานระบบเนทเวิร์คและ CcTv มีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Half-Duplex, WDM จะใช้การรับส่งข้อมูลในเส้นเดียวกันโดยใช้สายไฟเบอร์ออฟติก 1Core เหมาะกับงานเครือข่ายที่มีการรับส่งข้อมูลสวนทางในสายปริมาณทีไม่หนาแน่นหรือมีการใช้งานรับส่งข้อมูลที่ไม่พร้อมกันหลายๆอย่างในเวลาเดียวกัน เนื่องจากช่องทางการรับส่งข้อมูลจะแคบกว่ามีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Duplex หรือ Dual Fiber สามารถสลับคู่ใช้งานร่วมกันได้กับ Tplink, Netlink, Dlink หรืออุปกรณ์ Sfp Module ที่ใช้ Data Rate Fiber Optic 1.25GHz.

    ET-880GIS-3-1
    ความยาวคลื่นแสง

    (A) 1310nm / (B) 1550nm

    รองรับระยะทาง3KM
    LAN1 PORT, AUTO/MDI/MDIX
    LAN SPEEDGigabit
    Data Rate1.25G
    ชนิดหัวSC
    แรงดันไฟฟ้า5VDC
    กระแสไฟฟ้า2A
    อุณหภูมิ0-50 องศา
    ChipsetQualcomm Athros
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Media Converter Gigabit WDM (1310/A) = 1 ตัว
    2. Media Converter Gigabit WDM (1550/B) = 1 ตัว
    3. อแด้ปเตอร์ 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปิ
    อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    ไฟล์สเปคสินค้า
    ET-880GIS-3-1ดาวน์โหลด

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    GIGABIT SWITCH 16 PORT+MEDIA SFP+SFP 1.25G (WDM)

    GIGABIT SWITCH 16 PORT+MEDIA SFP+SFP 1.25G (WDM)

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณ Fiber Optic เป็นแลน 16 พอร์ท หรือ Media Converter 16 Port (1x16) ความเร็วแลน 10/10..

    ฿4,700 ฿4,350

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 20KM QUALCOMM WDM

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 20KM QUALCOMM WDM

    Fiber Media Converter Single Mode 20KM 1310/1550nm (WDM) ความเร็ว Gigabit ใช้ชิพเซท Qualcomm At..

    ฿1,350 ฿1,290

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)

    Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single Mode WDM (Chipset Qualcomm ) สำหรับงานระบบเน็ตเวิร..

    ฿550 ฿450

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 3KM REALTEK WDM

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 3KM REALTEK WDM

    Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น&..

    ฿1,150 ฿900

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

    10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

    Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-1/4 ความเร็ว 10/100 Mbps. หรือ Fast Ethernet รุ่นน..

    ฿1,550 ฿1,400

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 20KM QUACOMM DUPLEX (แยกขาย)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER 20KM QUACOMM DUPLEX (แยกขาย)

    Gigabit Media Converter 10/100/1000 Mbps รุ่น ET-880S-20-1 ชนิด Duplex (Chipset Qualcomm) สำหรับงานร..

    ฿650 ฿600

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP PORT 1.25G

    GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP PORT 1.25G

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module Single Mode และ Multi Mode สำหรับงานระบ..

    ฿1,200 ฿1,150

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด