อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Gigabit Media Converter

Gigabit Fiber Media Converters (10/100/1000Mbps) สำหรับการใช้งานระบบเครือข่ายอินเตอร์เน็ตในปัจจุบันโดยเฉพาะ เนื่องจากสัญญาณอินเตอร์เน็ตในปัจจุบันมีความเร็วเกิน 100Mbps. กันแล้ว จึงเป็น Media Converters ที่เหมาะกับการลิ้งสัญญาณที่มีความเร็วเกิน 100Mbps. ไปอีกจุดนึงหรือหลายๆจุดที่มีระยะเกินกว่าที่สายแลนจะทำงานได้ และการเชื่อมข้อมูลด้วยสายไฟเบอร์ออฟติก จะมีค่าการลดทอนที่น้อยมากเมื่อเทียบกับสายทองแดง จึงเป็นทางเลือกที่ดีที่สุดในปัจจุบัน

Gigabit Fiber Media Converter 1X4 Port 20KM (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter 1X4 Port 20KM (Duplex)

Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mode 1x4 Port..

฿1,650 ฿1,590

Gigabit Fiber Media Converter 1X4 Port 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter 1X4 Port 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 1X4 Port รุ่น ET-8..

฿1,450 ฿1,350

Gigabit Fiber Media Converter 1X8 Port (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter 1X8 Port (WDM)

Media Converter Single Mode 1X8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญ..

฿1,800 ฿1,700

Gigabit Fiber Media Converter 1X8 Port 20KM (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter 1X8 Port 20KM (Duplex)

Media Converter Duplex Fiber 1x8 Port รุ่น ET-880GIS-20..

฿2,100 ฿1,950

Gigabit Fiber Media Converter 20KM (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter 20KM (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter Duplex รองรับการใช้งานร่วมกับส..

฿1,250 ฿1,150

Gigabit Fiber Media Converter 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter 3KM (WDM)

Fiber Media Converter Single Mode 1310/1550nm (WDM) รุ่น ET-..

฿890 ฿850

Gigabit Fiber Media Converter Duplex (แยกขาย)

Gigabit Fiber Media Converter Duplex (แยกขาย)

Gigabit Media Converter 10/100/1000 Mbps รุ่น ET-880S-20-1 ช..

฿650 ฿600

Gigabit Fiber Media Converter For LED Card 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter For LED Card 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter For LED Sender Card คือ Media ..

฿1,950 ฿1,450

Gigabit Fiber Media Converter MM 850 To SM 1310

Gigabit Fiber Media Converter MM 850 To SM 1310

1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Single Mode ..

฿1,750 ฿1,600

Gigabit Fiber Media Converter Realtek (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter Realtek (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20km และ Mult..

฿1,290 ฿1,200

Gigabit Fiber Media Converter Realtek (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter Realtek (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode ควา..

฿1,150 ฿900

Gigabit Fiber Media Converter SFP Port

Gigabit Fiber Media Converter SFP Port

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module..

฿1,200 ฿900

Gigabit Fiber Media Converter SFP SC 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter SFP SC 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini G..

฿1,900 ฿1,450

Gigabit Fiber Media Converter SFP To SFP

Gigabit Fiber Media Converter SFP To SFP

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นมัเดียคอนเว..

฿1,450 ฿1,300

Gigabit Fiber Media Converter แยกขาย (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter แยกขาย (WDM)

Media Converter Gigabit แยกขายเป็นตัว Single Mode WDM (..

฿500 ฿450

Gigabit MM Fiber Media Converter 850nm Duplex

Gigabit MM Fiber Media Converter 850nm Duplex

Gigabit Fiber Media Converter Multi Mode ความยาวคลื่นแสง 850..

฿1,250 ฿1,100

Gigabit Fiber Media Converter 1X2 Port 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter 1X2 Port 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 2 Port รุ่น E..

฿1,050 ฿990

Gigabit Fiber Media Converter 20KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter 20KM (WDM)

Fiber Media Converter Single Mode 20KM 1310/1550nm (WDM..

฿1,350 ฿1,290

แสดง 1 - 18 จาก 18 รายการ (1)

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด