satsdigital

PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (20M)

PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (20M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: FC/UPC-SX-20
  • รหัส: 001004
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1860

    • ฿190


    • ฿190 ไม่รวมภาษี 7%



    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 20 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร สำหรับงานเชื่อมต่อแสงระยะไม่เกิน 20 เมตรเป็นสายไฟเบอร์ชนิดอ่อนสีเหลืองให้ตัวได้ดี รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Single Mode ทุกชนิด

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์FC/UPC - FC/UPC
    ILA1/ILA20.07dB / 0.15dB
    RLA1/RLA265.1dB / 68.9dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย20 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX 2mm (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX 2mm (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกสีเหลือง พร้อมเข้าหัว SC-SC (APC) ..

    ฿90 ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (1M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ย..

    ฿85 ฿100

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/APC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/APC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว LC/APC..

    ฿30 ฿35

    PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (3M)

    PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

    ฿40 ฿50

    PIGTAIL MM SC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM SC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿280 ฿320

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (10M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owir..

    ฿150 ฿160

    PATCH CORD SM LINK LC/UPC DX รุ่น UFP922D31-03

    PATCH CORD SM LINK LC/UPC DX รุ่น UFP922D31-03

    Patch Cord Fiber Optic Single Mode (9/125μm)&..

    ฿160 ฿170

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (20M)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้..

    ฿230 ฿270

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿2,900 ฿3,150

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/APC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/APC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/AP..

    ฿280 ฿290

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 20..

    ฿200 ฿220

    Tags : patch, cord, owire, , PATCH, CORD, OWIRE, FC/UPC, (20M), F.O. PATCH CORD, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM-20M

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด