อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X8 (แบบกล่อง)

  • รุ่น: SC/UPC-1:8
  • รหัส: 000256
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 4236
  • ฿390
  • ฿350


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/UPC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 8 สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2 (80:20)

SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2 (80:20)

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 2 อัตราแบ่งแสง..

฿350 ฿320

SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X4

SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X4

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 4 สำหรับแยกสัญ..

฿420 ฿390

SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X2

SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X2

Splitter Fiber Optic FBT Coupler Single mode ชนิดหัว SC/APC อัตราทดแสง 50 ต่อ 50 ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร..

฿290 ฿270

SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2

SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 2 สำหรับแยกสัญ..

฿350 ฿320

SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X2

SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X2

Splitter Fiber Optic FBT Coupler Single mode ชนิดหัว SC/UPC อัตราทดแสง 50 ต่อ 50 ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร..

฿280 ฿250

SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2 (70:30)

SPLITTER FIBER OPTIC FC/APC 1X2 (70:30)

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ FC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 2 อัตราแบ่งแสง..

฿350 ฿320

SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X4 (แบบกล่อง)

SPLITTER FIBER OPTIC SC/UPC 1X4 (แบบกล่อง)

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/UPC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 4 สำหรับแยกสัญ..

฿320 ฿290

SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X16

SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X16

PLC SPLITTER คือ อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 อ..

฿650 ฿620

Tags : optical, splitter, catv, optic, fiber, SC/UPC, (แบบกล่อง), optical splitter, optical catv


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด