จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PATCH CORD MM ST-ST DX OM2 OWIRE (3M)

PATCH CORD MM ST-ST DX OM2 OWIRE (3M)
  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: OM2-ST/ST-3M
  • รหัส: 001149
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3097

    • ฿120


    • ฿120 ไม่รวมภาษี 7%



    สาย Patch cord Fiber optic ST-ST ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacket แบบ LSZH ขนาด 3 มิลลิเมตร โหมดไฟเบอร์แบบ OM2 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 50/125μm ใช้สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ที่เป็ระบบ มัลติโหมดทุกชนิด เช่น Sfp Module และอื่นๆ ที่เป็นชนิดมัลติโหมดทั้งหมด (MM)

    ชนิดสายMM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    โหมดไฟเบอร์OM2
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์ST/UPC-ST/UPC
    ลักษณะการส่งผ่านแสง850/1310nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายDuplex (สายคู่)

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-m..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (10M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    Owire สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) ..

    ฿4,700 ฿4,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿4,700

    PATCH CORD MM SC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM SC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับค..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/UPC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/UPC 2.0 (1.5M)

    SC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (10M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 10 เมตร ว..

    ฿140 ฿150 ไม่รวมภาษี 7% ฿140

    PATCH CORD SM SC/UPC-SC/APC SX OWIRE (3M)

    PATCH CORD SM SC/UPC-SC/APC SX OWIRE (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord (WDM) พร้อมเข้าหัว FC/UPC-LC/UPC คว..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (30M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (30M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 30..

    ฿250 ฿270 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    Tags : patch, cord, owire, , PATCH, CORD, ST-ST, OWIRE, PATCH CORD, สายไฟเบอร์ออฟติก, MM-3M

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น