อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 250 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 250 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่
  • รุ่น: 250-2C-G-DX
  • รหัส: 000699
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 3193
  • ฿2,350
  • ฿2,300


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติก 250 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core มาพร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Dual Fiber หรือ Duplex เหมาะกับการใช้งานด้านระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ตอย่างมาก เนื่องจากการลิ้งข้อมูลเป็นแบบคู่ การรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก จะใช้การรับและส่งข้อมูลคนละเส้นกัน ซึ่งการจราจรด้านเครื่องข่ายจะเปรียบได้กับถนนรถวิ่ง ถ้ามีการจราจรหนาแน่นมาก ถนน 2 เลน ก็จะระบายความหนาแน่นได้ดีกว่านั่นเองครับ

** มีเดียคอนเวอร์เตอร์ รับประกัน 2 ปี (อแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. สายไฟเบอร์ออฟติก 2C, 250 เมตร มีสลิง 1 มั้วน
2. Media Converter Gigabit Duplex = 2 ตัว
3. อแด้ปเตอร์ 5V/2A = 2 ตัว

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 200 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 200 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัว SC/APC สำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเ..

฿1,800 ฿1,600

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (WDM)

ชุดอัพลิ้งผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini Gbic จับคู่ขายพร้อม Sfp ..

฿1,950 ฿1,800

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 150 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 150 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿1,650 ฿1,450

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 100 เมตร + Media Duplex 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 100 เมตร + Media Duplex 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2Core 100 เมตร พร้อม Media Converter แบบ Dual Fiber หรือ Duple..

฿1,600 ฿1,550

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% บรรจุ 1 ลิตร + กระดาษ KIMWIPES 1 กล่อง 280 ชิ้น

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% บรรจุ 1 ลิตร + กระดาษ KIMWIPES 1 กล่อง 280 ชิ้น

ชุดอุปกรณ์สำหรับทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก ก่อนทำการเข้าหัว หรือสไปรท์สาย สินค้าจัดชุดเป็นคู่ราคาปร..

฿380 ฿350

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 200 เมตร + MEDIA WDM 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 200 เมตร + MEDIA WDM 10/100M 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿1,550 ฿1,400

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 400 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 400 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿2,450 ฿2,300

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 100 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 100 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 100 เมตร ชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

฿1,900 ฿1,850

Tags : media, 2core, gigabit, duplex, , owire, สายไฟเบอร์ออฟติก, Owire, Media, Duplex, Gigabit, คู่, สาย 2Core + media /1000, โปรโมชั่น (ซื้อคู่)


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด