อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

ม้วนผ้าเทปสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก (แบบตลับ)

  • ยี่ห้อ: KOMSHINE
  • รุ่น: t
  • รหัส: 001144
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 111 ครั้ง
  • ฿320
  • ฿290


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

อะไหล่ เทปผ้าหรือม้วนผ้าสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบตลับ (Clean Tape Fiber) กรณีของเดิมใช้จนหมดรอบ ไม่สามารถใช้งานได้อีกจึงมีความจำเป็นต้องใช้ของใหม่เปลี่ยนทดแทนเข้าไป อุปกรณ์จะกลับมาใช้งานได้อีกครั้งโดยไม่ต้องซื้อตลับใหม่ รองรับกับตลับที่ใช้ขนาดตามที่ระบุ

- เส้นผ่าศูนย์กลางทั้งชิ้น 48 มิลลิเมตร
- เส้นผ่าศูนญ์กลางรูแกนกลาง 9 มิลลิเมตร
ความกว้างของผ้าอย่างเดียว 15 มิลลิเมตร
- ความกว้างของผ้ารวมพลาสติกฟันเฟือง 19 มิลลิเมตร

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% สำหรับเช็ดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก (ขนาดบรรจุ 1 ลิตร)

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% สำหรับเช็ดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก (ขนาดบรรจุ 1 ลิตร)

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% เอทิลแอลกอฮอล์ 95% สำหรับเช็ดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก ขนาดบรรจุ 1 ลิตร งาน..

฿290 ฿250

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-I)

Fiber Optic Slitter คือ มีดหรือคัทเตอร์ ชนิดพิเศษสำหรับตัดกรีดบริเวณกลางสาย (Mid Span) เปลือกหุ้มของ..

฿320 ฿280

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกชั้นนอกสุด ชั้นเปลือกแข็ง ตัด Steel Wire, FRP..

฿220 ฿200

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน (ยกกล่อง 40 ชิ้น)

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน (ยกกล่อง 40 ชิ้น)

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกหรือกระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน บรรจุ 40 ชิ้นต่..

฿280 ฿240

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก ขนาด 2.5 มิลลิเมตร (Clean Pen Fiber)

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก ขนาด 2.5 มิลลิเมตร (Clean Pen Fiber)

เครื่องมือหรืออุปกรณ์ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออฟติก ชนิด sc/apc, sc/upc, fc/apc, fc/upc, st/upc, st/ap..

฿590 ฿550

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC ขนาด 1.25 มิลลิเมตร (Clean Pen Fiber)

เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC ขนาด 1.25 มิลลิเมตร (Clean Pen Fiber)

อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด LC-Connector หรือหัวขนาด 1.25 มิลลิเมตร รองรับการใช้งานม..

฿590 ฿550

Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-S2 ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) ความแม่นยำสูง สำหรับงานสไปรท์สายไฟเบอร..

฿2,100 ฿2,050

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว 1,000 เมตร (Dummy Load 1KM) คืออุปกรณ์ช่วยในการจำล..

฿3,000 ฿2,800

Tags : komshine, , ม้วนผ้าเทปสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก, (แบบตลับ), เครื่องมือ & อุปกรณ์, อุปกรณ์ทำความสะอาด


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด