SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 20KM

SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 20KM
  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: BNT-1GB35/5320SCD
  • รหัส: 000919
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 10398

    • ฿950


    • ฿950 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง หรือไฟเบอร์ออฟติกรองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 20 กิโลเมตร รองรับการใช้งานเพื่อ Link ข้อมูลร่วมกับ Switch Hub ที่มีช่องเสียบ Sfp เข้ากันได้กับ Switch HUB Network หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, Huiwei, Toto Link, LinkSys, Microtik, Cisco และอื่นๆ


    ** ไม่รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ที่แปลงและรับส่งสัญญาณแสงที่ใช้ Data Rate 155Mb/s
    ** รองรับการทำงานร่วมกับอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง ที่ใช้ Data Rate 1.25GHz. ทุกชนิด เช่น Media Converter Gigabit ยกตัวอย่างเช่น ถ้าใช้ Sfp Module 1550nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1310nm (A) ในทางกลับกันถ้าใช้ Sfp Module 1310nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1550nm (B)


    รูปแบบการเชื่อมต่อWDM
    สายไฟเบอร์ที่รองรับSM
    Data Rate
    1.25GHz
    ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 1)1310nm (ฟ้า)
    ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 2)1550nm (เหลือง)
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์SC
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก1 Core
    รองรับระยะทางสายไฟเบอร์20KM
    แรงดันไฟ3.3V
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. SFP SC 1.25G (1310nm) = 1 ตัว
    2. SFP SC 1.25G (1550nm) = 1 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿790 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

    FIBER OPTIC RACK MOUNT SLIDE 1U 24/48 CORE

    FIBER OPTIC RACK MOUNT SLIDE 1U 24/48 CORE

    ODF RACK MOUNT DRAWER FIBER OPTIC 1U / 19 นิ้ว / 2..

    ฿1,100 ฿1,290 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 MINI Type

    Mini Module PLC Splitter 1X8 SC/APC ชนิดหัว SC/APC..

    ฿290 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    FIBER OPTIC SC/UPC WDM CONNECTOR (50 ตัว)

    FIBER OPTIC SC/UPC WDM CONNECTOR (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿450 ฿500 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (70:30) อัตตราส..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    PLC SPLITTER FC/APC 1X8 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter 1X8 FC/APC อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์..

    ฿500 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿500

    SFP TO LAN LINK / 1G / RJ45

    SFP TO LAN LINK / 1G / RJ45

    Link UT-9125-T Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่..

    ฿820 ฿890 ไม่รวมภาษี 7% ฿820

    ODF RACK MOUNT SLIDE LINK รุ่น UF-2010A

    ODF RACK MOUNT SLIDE LINK รุ่น UF-2010A

    ODF Rack Mount Slide TYPE Fiber Optic 1U 2 Snap ยี..

    ฿1,800 ฿2,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,800

    RS232 DB9 FEMALE TO FIBER MODEM

    RS232 DB9 FEMALE TO FIBER MODEM

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้..

    ฿1,490 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,490

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK ABS Type

    Module Type Plc Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH8..

    ฿520 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿520

    Tags : benet, 20km, , module, 1.25G, BENET, 20KM, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, SFP MODULE

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด