satsdigital

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (5M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (5M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC/APC-SX-5
  • รหัส: 000900
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5116

    • ฿110


    • ฿110 ไม่รวมภาษี 7%



    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 5 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร สำหรับงานเชื่อมต่อแสงระยะไม่เกิน 5 เมตรเป็นสายไฟเบอร์ชนิดอ่อนสีเหลืองให้ตัวได้ดี รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Single Mode ทุกชนิด

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC - SC/APC
    ILA1/ILA20.07dB / 0.15dB.
    RLA1/RLA265.1dB / 68.9dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย5 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD MM SC-SC DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM SC-SC DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord SC-SC Multi-mode รองรับความยาว..

    ฿120 ฿130

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 350M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 350M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 350 เมตร Single M..

    ฿1,300 ฿1,390

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 300M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 300M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 30..

    ฿1,690 ฿1,790

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owir..

    ฿200 ฿220

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿50 ฿60

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿50 ฿60

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA SC/APC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA SC/APC 2.0 (1.5M)

    SC/APC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2..

    ฿25 ฿30

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 15..

    ฿1,200 ฿1,300

    PIGTAIL MM SC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM SC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿30 ฿35

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้..

    ฿100 ฿110

    Tags : patch, cord, owire, , PATCH, CORD, OWIRE, SC/APC, (5M), F.O. PATCH CORD, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM-5M

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด