อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (5M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (5M)

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC/APC-SX-5
  • รหัส: 000900
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4554 ครั้ง
    • ฿120

      ฿110


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 5 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร สำหรับงานเชื่อมต่อแสงระยะไม่เกิน 5 เมตรเป็นสายไฟเบอร์ชนิดอ่อนสีเหลืองให้ตัวได้ดี รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Single Mode ทุกชนิด

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC - SC/APC
    ILA1/ILA20.07dB / 0.15dB.
    RLA1/RLA265.1dB / 68.9dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย5 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC DX (3M)

    SC/APC-LC/UPC Patch Cord Fiber Optic Dup..

    ฿120 ฿100

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด..

    ฿250 ฿230

    Patch Cord Fiber MM OM3 Owire ST-SC DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM3 Owire ST-SC DX (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-m..

    ฿130 ฿120

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD SM 9/1..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (20M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 20..

    ฿220 ฿200

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire ST-ST DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire ST-ST DX (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-ST ชนิด&nb..

    ฿130 ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติกแบบกลม Link 2C ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติกแบบกลม Link 2C ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดกลม 2 Core ยี่ห้อ Link รุ่น UF..

    ฿4,200 ฿3,800

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-SC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-SC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    Pigtail Fiber 1C SM Owire ST/UPC 0.9mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 1C SM Owire ST/UPC 0.9mm (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว ST/UPC..

    ฿35 ฿30

    สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core  ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4..

    ฿4,900 ฿4,500

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด