จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PATCH CORD SM SC/UPC-SC/APC SX OWIRE (3M)

PATCH CORD SM SC/UPC-SC/APC SX OWIRE (3M)
  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: SC-AU-SX-3
  • รหัส: 000680
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8391

    • ฿70


    • ฿70 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-SC/APC สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง 

    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC - SC/APC
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-m..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) ..

    ฿590 ฿620 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿1,900 ฿2,050 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,900

    PATCH CORD SM SC/APC-FC/APC SX OWIRE (1M)

    PATCH CORD SM SC/APC-FC/APC SX OWIRE (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    Owire สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) ..

    ฿4,700 ฿4,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿4,700

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (20M)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้..

    ฿230 ฿270 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก หรือ สายใยแก้วนำแสง 1 Core ช..

    ฿1,800 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,800

    PATCH CORD MM SC-SC DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM SC-SC DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord SC-SC Multi-mode รองรับความยาว..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex FC/UPC-LC/UPC ความยาว 3 เมตร..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE LC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE LC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว LC/UP..

    ฿290 ฿300 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    PIGTAIL MM SC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM SC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM SC/APC SX / PVC (3M)

    PATCH CORD SM SC/APC SX / PVC (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

    ฿45 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿45

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE..

    ฿250 ฿270 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    Tags : patch, cord, owire, , PATCH, CORD, SC/UPC-SC/APC, OWIRE, PATCH CORD, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM-3M

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น