อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-SC/APC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-SC/APC SX (3M)

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC-AU-SX-3
  • รหัส: 000680
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6861 ครั้ง
    • ฿80

      ฿70


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-SC/APC Connector สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A แนะนำ

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC - SC/APC
    ILA1/ILA20.2dB.
    RLA1/RLA2-30dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿120 ฿100

    Patch Cord Fiber SM Owire SC-FC/UPC SX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC-FC/UPC SX (10M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owir..

    ฿160 ฿150

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (10M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร..

    ฿150 ฿140

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (20M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 20 เมตร ว..

    ฿200 ฿190

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Singl..

    ฿1,350 ฿1,200

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿60 ฿50

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (30M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (30M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 30..

    ฿270 ฿250

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire ST-LC DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire ST-LC DX (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-LC ชนิด Multi-m..

    ฿130 ฿120

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด..

    ฿250 ฿230

    สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core  ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4..

    ฿4,900 ฿4,500

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด