อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC SX (3M)

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC-A/LC-U-SX-3
  • รหัส: 000925
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2415 ครั้ง
    • ฿80

      ฿70


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ Owire สำหรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกแบบสายคู่หรือ Duplex ในระยะไม่แกิน 3 เมตร รองรับการใช้งานอุปกรณ์ที่เป็นชนิด Single Mode ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 9 ไมครอน วัสดุเปลือกหุ้มสายชนิด LSZH (Low Smoke Zero Halogen) มีความแข็งในระดับที่พอดีไม่บิดพับง่าย และไม่ลุกลามไฟ ซึ่งเป็นวัสดุที่รองรับงานระดับองการณ์ขนาดใหญ่ในปัจจุบัน

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC - LC/UPC
    ILA1/ILA20.2dB
    RLA1/RLA2-30dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายคู่)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex FC/UPC-LC/UPC ความยาว 3 เมตร..

    ฿120 ฿100

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC SX (1M)

    สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 1 เมตร ยี..

    ฿60 ฿50

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire ST-LC DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire ST-LC DX (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-LC ชนิด Multi-m..

    ฿130 ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single M..

    ฿850 ฿800

    Patch Cord Fiber SM Owire ST/UPC-LC/UPC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire ST/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿120 ฿100

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาวยกมั้วน 700 เมตร&nb..

    ฿1,700 ฿1,550

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-SC DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-SC DX (3M)

    สาย Patch cord SC-SC Multi-mode รองรับความยาว..

    ฿130 ฿120

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-SC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-SC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿80 ฿70

    PATCH Cord Fiber SM Owire SC/APC DX 2mm (3M)

    PATCH Cord Fiber SM Owire SC/APC DX 2mm (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกสีเหลือง พร้อมเข้าหัว SC-SC (APC) ..

    ฿100 ฿90

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด