อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-ST/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-ST/UPC (3 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC-ST/UPC-DX-3
  • รหัส: 000182
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 46 ครั้ง
  • ฿120
  • ฿100


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-ST/UPC สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆ ที่รองรับแบบ Duplex หรือสายคู่ เนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักเด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ในกรณีที่เป็นชนิด Single Mode


SC-ST/UPC-DX
ชนิดสายSM (9/125)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC - ST/UPC
ILA1/ILA20.2dB
RLA1/RLA2-30dB
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
ความยาวสาย3 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร (ต่อเส้น)
แบบสายDuplex (สายคู่)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/UPC-SC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเ..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 50/125μm OWIRE MM-DX ST-SC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 50/125μm OWIRE MM-DX ST-SC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสา..

฿130 ฿120

สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร

สาย Armored Fiber Optic Indoor 1Core มั้วน 300 เมตร พร้อมเข้าหัว SC/APC สำหรับใช้งานภาคสนาม Indoor /..

฿2,900 ฿2,800

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (15 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (15 เมตร)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 15 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเ..

฿170 ฿160

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX FC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX FC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/UPC สายประเภทนี้จะเหมาะกับ..

฿120 ฿100

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป 1 Core ม้วน 150 เมตร มีสลิง Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหั..

฿750 ฿650

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร ยาว 3 เมตร คอร์ไฟ..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC-FC/UPC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC-FC/UPC (1 เมตร)

Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch C..

฿60 ฿50

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (10,20,30 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (10,20,30 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร มีความยาวให้เลือก..

฿250 ฿140

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-SC/UPC Connecto..

฿60 ฿50

สายไฟเบอร์ออฟติก FIG.8 1 CORE OWIRE สายกลม มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก FIG.8 1 CORE OWIRE สายกลม มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาว 300-900 เมตร OWIRE GJYFJCH ชนิดกลมมีสลิง (Fig.8) เป็นสายไฟเบอร์ออฟติ..

฿2 ฿1

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord (WDM) พร้อมเข้าหัว FC/UPC-LC/UPC ความยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั..

฿80 ฿70

Tags : owire, patch, fiber, cord, , 9/125, SM-DX, SC-ST/UPC, fiber patch cord, สายไฟเบอร์ออฟติก


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด