จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

RS232 DB9 FEMALE TO FIBER MODEM

RS232 DB9 FEMALE TO FIBER MODEM
  • แบรนด์ SDT
  • รุ่น: SDT-232-SM-SC
  • รหัส: 000465
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1941

    • ฿1,490


    • ฿1,490 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    Data sheet 316.13KB Download

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ทุกชนิด ที่ใช้ระบบคำสั่งดังกล่าว โดยอุปกรณ์จะทำหน้าที่เป็นสะพาน (BRIGED) ให้เพื่อให้ได้ระยะที่ไกลและมีความสเถียรค่อนข้างสูง สำหรับรุ่นนี้จะเป็นพอร์ทเชื่อมต่อแบบ DB9 ตัวเมีย สามารถใช้สายที่เป็นหัว DB9 เสียบได้ทันที

    คุณสมบัติ

    ขาพอร์ทคำสัง RS232
    DB9
    รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
    Single Mode
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
    SC (wdm)
    รองรับระยะทาง
    20 กิโลเมตร
    ใช้แรงดันไฟ 
    5V/2A (DC)
    อุณหภูมิในการทำงาน
    0-50 องศาเซลเซียส
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. RS232 Fiber Modem DB9 = 2 ตัว
    2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    RS485/422 TERMINAL TO FIBER MODEM

    RS485/422 TERMINAL TO FIBER MODEM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,350 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    RS485/422/232 TERMINAL TO FIBER MODEM

    RS485/422/232 TERMINAL TO FIBER MODEM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,550 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,550

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM + 1RS485

    MEDIA CONVERTER 10/100M WDM + 1RS485

    Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100Mbps. + ..

    ฿1,590 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,590

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2122SM 3LC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2122SM 3LC DX SM

    Snap In Plate 3LC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2122S..

    ฿200 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดู..

    ฿450 ฿490 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 4C (30CM)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 4C (30CM)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FT..

    ฿40 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    PCM VOICE FIBER OPTIC 4 PHONE / 2LAN

    PCM VOICE FIBER OPTIC 4 PHONE / 2LAN

    Fiber Digital PCM Telephone 4 Phone + 2LAN เป็นอุป..

    ฿2,450 ฿2,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,450

    FTTH ODB BOX 4-8 CORE INDOOR

    FTTH ODB BOX 4-8 CORE INDOOR

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 4 Core (วัสด..

    ฿230 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166SM 3SC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166SM 3SC DX SM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2166S..

    ฿180 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿180

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [โลหะ] (สี่เหลี่ยม)

    FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [โลหะ] (สี่เหลี่ยม)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสายไฟเบอร์ออฟติก FC-FC แบบเหลี..

    ฿14 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿14

    FTTH TERMINAL BOX 1 CORE OUTDOOR

    FTTH TERMINAL BOX 1 CORE OUTDOOR

    กล่องพักสาย หรือกล่องสำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿35 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿35

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาดความยาว 8 นิ้ว ..

    ฿26 ฿28 ไม่รวมภาษี 7% ฿26

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (20 ตัว)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (20 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿340 ฿360 ไม่รวมภาษี 7% ฿340

    FC-SC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    FC-SC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC คอนเนคเตอร์..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿230 ฿260 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    Tags : modem, rs232, female, fiber, , RS232, FEMALE, FIBER, MODEM, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, F.O. MODEM

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น