อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
Fiber Optic OTO Box 2 Core Duplex Indoor

Fiber Optic OTO Box 2 Core Duplex Indoor


  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: OTO2F4F-IN
  • รหัส: 000806
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 11354

    ฿40


  • ฿40 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ตัวเลือก




กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ สำหรับภายใน รองรับตัวต่อแบบ SC Duplex หรือ LC Quad จำนวน 1 ตัว สำหรับกรณีที่เดินสายชนิดภายนอกมีสลิงเข้ามาภายในบ้าน เมื่อเรานำหัวคอนเนคเตอร์นั้นๆเสียบกับ Media converter หรือเร้าเตอร์โดยตรงปัญหาทีพบเจอคือจะสามารถจัดเก็บสายได้ยากเนื่องจากสายมีขนาดแข็งสุ่มเสี่ยงต่อการหักอีกด้วยเพราะฉะนั้นกล่องพักสายตัวนี้จะช่วยแก้ปัญหาดังกล่าวได้โดยการต่อด้วยสาย Patch Cord ซึ่งสายจะนิ่มกว่าให้ตัวได้ดีกว่า

ขนาดสินค้า กxยxส (8.5cmx11.5cmx2.3cm) / เฉพาะกล่องไม่รวม connector 

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Fiber Optic Terminal Box 1 Core Outdoor

Fiber Optic Terminal Box 1 Core Outdoor

กล่องพักสาย หรือกล่องสำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บร..

฿30 ฿45 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿30

Fiber Optic OTO Box 2 Core WDM Indoor

Fiber Optic OTO Box 2 Core WDM Indoor

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 1-2 คอร์ สำหรับภายใน (รองรับตัวต่อแ..

฿40 ฿45 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿40

Fiber Optic ODB Box 6 Core Outdoor

Fiber Optic ODB Box 6 Core Outdoor

กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (IP65)&..

฿220 ฿250 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿220

Fiber Optic ODB Box 4 Core Outdoor

Fiber Optic ODB Box 4 Core Outdoor

กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (IP65)&..

฿190 ฿220 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿190

Audio To Fiber Optic Extender 2 Channel 20km

Audio To Fiber Optic Extender 2 Channel 20km

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 2 ช่อง ผ่านสายไฟเบอร์ออฟต..

฿1,150 ฿1,350 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,150

10G SFP+ SM BIDI LC 20KM รุ่น BNT-10SFP-20

10G SFP+ SM BIDI LC 20KM รุ่น BNT-10SFP-20

SFP+ 10G BIDI LC Single Mode 1270/1330nm ความเร็ว 10Gbps หัว..

฿1,450 ฿1,550 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,450

Fiber Optic Closure Splice Square 12 Core Outdoor

Fiber Optic Closure Splice Square 12 Core Outdoor

Fiber Optic Closure Splice Square 12 Core Outdoor ทรงสี่เหลี..

฿350 ฿450 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿350

LINK Ftth FDU Box 6-24 Core รุ่น UF-2022A

LINK Ftth FDU Box 6-24 Core รุ่น UF-2022A

6-24 F (2 Snap-In) wall mount BOX, Unload , 2 Part (สูง 21.4..

฿1,650 ฿1,800 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,650

Fiber Optic ODB Box 24 Core Outdoor

Fiber Optic ODB Box 24 Core Outdoor

กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (IP65) ..

฿490 ฿550 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿490

กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

กล่องสำหรับพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์สำหรับใช้งานภายใน..

฿15 ฿20 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿15

RS232 DB9 Femalel To Fiber Optic Modem

RS232 DB9 Femalel To Fiber Optic Modem

RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้งานร่วมกับ..

฿1,250 ฿1,550 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,250

SC-ST ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

SC-ST ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น S..

฿15 ฿17 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿15

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น