อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก Kimtech (280 ชิ้น)

กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก Kimtech (280 ชิ้น)


  • รุ่น: KIMWIPES
  • รหัส: 000609
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 13210

    ฿120


  • ฿120 ไม่รวมภาษี 7%



ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ สายใยแก้วนำแสง รุ่น KIMTECH SCIENCE KIMWIPES ใช้ร่วมกับแอลกอฮอลล์บริสุทธ์ เป็นผ้าที่ออกแบบมาเพื่อใช้เช็ด ทำความสะอาดอุปกรณ์อิเลคทรอนิกส์ ต่างๆ ใช้ในห้องแลป เช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก คุณสมบัติหลักๆ เป็นผ้าที่มีความบริสุทธ์สูง ไม่ทิ้งฝุ่น ขนต่างๆ ไว้บนอุปกรณ์ที่เราเช็ดทำความสะอาด ขนาดบรรจุ 280 ชิ้น / กล่อง

** สามารถนำไปใช้เช็ดทำความสะอาดอุปกรณ์อื่นได้เป็นอย่างดีไร้ขนใยต่างๆ

ประสิทธิภาพการทำงาน
เช็ดได้สะอาดหมดจด โดยไม่มีคราบฝุ่นขุยตกค้าง
แผ่นเรียบและนุ่ม ไม่ทำให้เกิดริ้วรอยบนพื้นผิวที่เช็ด
ดูดซับของเหลวได้ดีเยี่ยม
ไม่ทำปฏิกิริยากับสารเคมีและตัวทำละลาย

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% เอทิลแอลกอฮอล์ 99% สำหรับเช็ดทำความสะ..

฿200 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

กระดาษเช็ดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก (30 ชิ้น)

กระดาษเช็ดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก (30 ชิ้น)

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ สายใยแก้วน..

฿10 ฿15 ไม่รวมภาษี 7% ฿10

SC/UPC MM OM3 50/125 Loopback Fiber Module

SC/UPC MM OM3 50/125 Loopback Fiber Module

SC/UPC MM OM3 50/125 Loopback Fiber Module เป็นอุปกรณ์ที่ออก..

฿80 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿80

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1-2 CORE

คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1-2 CORE

Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกชั้นน..

฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

Optical Power Meter (-70) - (+10) dBm

Optical Power Meter (-70) - (+10) dBm

Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแ..

฿690 ฿790 ไม่รวมภาษี 7% ฿690

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 210mL

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 210mL

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่..

฿50 ฿65 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

ม้วนผ้าเทปสำหรับ Clean Tape (แบบตลับ)

ม้วนผ้าเทปสำหรับ Clean Tape (แบบตลับ)

อะไหล่ เทปผ้าหรือม้วนผ้าสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือทำความสะอาด..

฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

เครื่องมือสำหรับตัดและปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (3 ชิ้น)

เครื่องมือสำหรับตัดและปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (3 ชิ้น)

ชุดเครื่องมือสำหรับตัดสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 3 ชิ้น..

฿550 ฿600 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น