อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)


  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: 6mm
  • รหัส: 000708
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 12796

    ฿80


  • ฿80 ไม่รวมภาษี 7%



Fusion Splice Protector Sleeve คืออุปกรณ์ที่ใช้สวมเพื่อป้องการสายไฟเบอร์ออฟติกหลังจากที่ทำการสไปรท์ด้วยเครื่อง เนื่องจากเส้นแก้วที่ทำการสไปรท์นั้นจะไล่ทีชั้นสำหรับปกป้องแล้ว จึงต้องใช้เจ้าอุปกรณ์ตัวนี้เป็นตัวปกป้องแทน ตัวอุปกรณ์ขนาดรูที่ 6 มิลลิเมตร ลวด 2 เส้น และมีขนาดความยาวที่ 6 เซ็นติเมตร
**รูด้านในขนาด 3.5 mm.

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บงานสไปรท์สา..

฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

ท่อหดกาวเก็บรอยสไปรท์ไฟเบอร์ + สลิป  (10 ชิ้น)

ท่อหดกาวเก็บรอยสไปรท์ไฟเบอร์ + สลิป (10 ชิ้น)

ท่อหดกาวสำหรับหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกขนาดความยาวท่อ 11..

฿65 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿65

สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fusion Prote..

฿70 ฿100 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีขาว)

กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีขาว)

Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บงานสไปรท์สา..

฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่อสาย ป้องก..

฿6 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿6

กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่อสาย ป้องก..

฿9 ฿10 ไม่รวมภาษี 7% ฿9

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM4

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM4

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็..

฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Cleaver รุ่น AUA-60C

แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Cleaver รุ่น AUA-60C

มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) ควา..

฿1,050 ฿1,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,050

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น