อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6mm ยาว 6cm (100 ชิ้น)

  • รุ่น: 6MMX6CM
  • รหัส: 000708
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8803 ครั้ง
    • ฿100

      ฿95


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    Fusion Splice Protector Sleeve คืออุปกรณ์ที่ใช้สวมเพื่อป้องการสายไฟเบอร์ออฟติกหลังจากที่ทำการสไปรท์ด้วยเครื่อง เนื่องจากเส้นแก้วที่ทำการสไปรท์นั้นจะไท่ทีชั้นสำหรับปกป้องแล้ว จึงต้องใช้เจ้าอุปกรณ์ตัวนี้เป็นตัวปกป้องแทน ตัวอุปกรณ์มัขนาดรูที่ 6 มิลลิเมตร และมีขนาดความยาวที่ 6 เซ็นติเมตร

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้..

    ฿1,550 ฿1,490

    OTDR Launch Cable Box SC/UPC-SC/APC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/A..

    ฿3,000 ฿2,800

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1- 2 Core

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1- 2 Core

    Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์อ..

    ฿250 ฿220

    SFP Module To Lan Benet / 1G / RJ45

    SFP Module To Lan Benet / 1G / RJ45

    Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์..

    ฿750 ฿690

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 10mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 10mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 10mW หรือป..

    ฿550 ฿500

    SFP+ Module SM Benet / 10G / LC / DX / 20KM

    SFP+ Module SM Benet / 10G / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿2,000 ฿2,000

    กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกและอื่นๆ

    กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกและอื่นๆ

    กระเป๋าผ้าสำหรับใส่อุปกรณ์เครื่องมือไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿190 ฿150

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (4 ชิ้น)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (4 ชิ้น)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก ชุดประหยั..

    ฿1,200 ฿990

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 12 Core (ตัวเล็ก)

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 12 Core (ตัวเล็ก)

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice tr..

    ฿50 ฿45

    FC/UPC Fast Connector รุ่น 556 (10)

    FC/UPC Fast Connector รุ่น 556 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็..

    ฿280 ฿250

    OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว ..

    ฿3,000 ฿2,800

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด