อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

ET

1.25G Fiber Switch SFP 8 Port + 2GE

1.25G Fiber Switch SFP 8 Port + 2GE

1.25G Fiber Switch SFP 8 Port + 2GE สำหรับการใช้งานที่หลากหล..

฿1,950 ฿2,250 Ex Tax: ฿1,950

10/100 Industrial Switch HUB 5 LAN

10/100 Industrial Switch HUB 5 LAN

Switch HUB Industria Grade 5 Port  ความเร็วแลน 10/..

฿850 ฿1,200 Ex Tax: ฿850

10/100 Media Converter BIDI + 1RS485 (20KM)

10/100 Media Converter BIDI + 1RS485 (20KM)

Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100 Mbps + 1 Port (RS..

฿1,450 ฿1,650 Ex Tax: ฿1,450

10/100 Media Converter SM BIDI 1X4 (20KM)

10/100 Media Converter SM BIDI 1X4 (20KM)

Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS-20-4 Lan ..

฿850 ฿890 Ex Tax: ฿850

10/100 Media Converter SM BIDI 1X8 (20KM)

10/100 Media Converter SM BIDI 1X8 (20KM)

Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps คืออุปกรณ์แปล..

฿1,150 ฿1,250 Ex Tax: ฿1,150

10/100 Media Converter SM DX (20KM)

10/100 Media Converter SM DX (20KM)

Media Converter 10/100 Mbps Duplex อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงและรั..

฿490 ฿590 Ex Tax: ฿490

10/100 Media Converter SM DX 1X4 (20KM)

10/100 Media Converter SM DX 1X4 (20KM)

Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-1/4 ความเร..

฿750 ฿850 Ex Tax: ฿750

10/100 Media Converter SM DX 1X8 (20KM)

10/100 Media Converter SM DX 1X8 (20KM)

Media Converter Duplex Fiber 8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญา..

฿1,150 ฿1,250 Ex Tax: ฿1,150

Audio To Fiber Optic Extender 2 Channel 20km

Audio To Fiber Optic Extender 2 Channel 20km

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 2 ช่อง ผ่านสายไฟเบอร์ออฟต..

฿1,150 ฿1,350 Ex Tax: ฿1,150

Audio To Fiber Optic Extender 4 Channel 20km

Audio To Fiber Optic Extender 4 Channel 20km

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 4 ช่อง ผ่านสายไฟเบอร์ออฟต..

฿1,400 ฿1,450 Ex Tax: ฿1,400

Dry Contact 2 Way Forword + Reverse To Fiber

Dry Contact 2 Way Forword + Reverse To Fiber

Dry Contact 2 Way Forword + reverse Switch To Fiber Optic&nb..

฿1,350 ฿1,450 Ex Tax: ฿1,350

Fiber Optic Video Converter 4 Channel 1080p

Fiber Optic Video Converter 4 Channel 1080p

อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณ วิดีโอหรือกล้องวงจรปิด (cctv) Fib..

฿2,900 ฿3,200 Ex Tax: ฿2,900

Fiber Optic Video Converter 8 Channel 1080p

Fiber Optic Video Converter 8 Channel 1080p

อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดระบบ Analog HD ผ่านสายไฟเบอร์ออ..

฿5,900 ฿6,500 Ex Tax: ฿5,900

Fiber Optic Video Converter 8 Channel 720p

Fiber Optic Video Converter 8 Channel 720p

อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 8 ช่อง รอง..

฿2,700 ฿3,200 Ex Tax: ฿2,700

Gigabit Fiber Media SM BIDI 1X4 (3KM)

Gigabit Fiber Media SM BIDI 1X4 (3KM)

Gigabit Fiber Media Converter Single Mode 1X4 Port อุปกรณ์สำ..

฿1,100 ฿1,250 Ex Tax: ฿1,100

Gigabit Fiber Media SM BIDI 1X8 (3KM)

Gigabit Fiber Media SM BIDI 1X8 (3KM)

Media Converter Single Mode 1X8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญ..

฿1,400 ฿1,600 Ex Tax: ฿1,400

Gigabit Fiber Media SM BIDI For Big LED (3KM)

Gigabit Fiber Media SM BIDI For Big LED (3KM)

Gigabit Fiber Media Converter For LED Sender Card คือ Media ..

฿1,150 ฿1,250 Ex Tax: ฿1,150

Gigabit Fiber Media SM DX 1X4 (20KM)

Gigabit Fiber Media SM DX 1X4 (20KM)

Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mode 1x4 Port..

฿1,450 ฿1,550 Ex Tax: ฿1,450

Gigabit IND Fiber POE Switch 1X8 Port

Gigabit IND Fiber POE Switch 1X8 Port

Gigabit Industrial Fiber Poe Switch 8 Port (1x8) สำหรับกล้อง..

฿2,400 ฿2,750 Ex Tax: ฿2,400

Gigabit Industrial Switch HUB 10 LAN + 2SFP

Gigabit Industrial Switch HUB 10 LAN + 2SFP

Gigabit Switch HUB Industria Grade 10 Port + Uplink 2SF..

฿1,800 ฿2,250 Ex Tax: ฿1,800

Gigabit Industrial Switch HUB 16 LAN + 2SFP

Gigabit Industrial Switch HUB 16 LAN + 2SFP

Gigabit Switch HUB Industria Grade 16 Port + Uplink 2 S..

฿2,900 ฿3,500 Ex Tax: ฿2,900

Gigabit Industrial Switch HUB 5 LAN

Gigabit Industrial Switch HUB 5 LAN

Gigabit Switch HUB Industria Grade 5 Port  สำหรับใ..

฿1,050 ฿1,390 Ex Tax: ฿1,050

Gigabit Media Converter Point To Point 4X4 Vlan

Gigabit Media Converter Point To Point 4X4 Vlan

Gigabit Fiber Media Converter Point To Point 4X4 Vlan คือตัว..

฿2,200 ฿2,400 Ex Tax: ฿2,200

Gigabit Media Converter Point To Point 8X8 Vlan

Gigabit Media Converter Point To Point 8X8 Vlan

Gigabit Fiber Media Converter Point To Point 8X8 Vlan คือตัว..

฿3,500 ฿3,700 Ex Tax: ฿3,500

Gigabit POE Switch 12GE POE + 2GE

Gigabit POE Switch 12GE POE + 2GE

Gigabit POE Switch 12 Port + 2 Lan Uplink Gigabit รุ่น POE-1..

฿2,300 ฿2,400 Ex Tax: ฿2,300

Gigabit POE Switch 16GE POE + 2GE + 2SFP (19")

Gigabit POE Switch 16GE POE + 2GE + 2SFP (19")

Gigabit POE Switch 16 Port + 2 Lan + 2SFP Uplink Gigabit รุ่..

฿3,800 ฿4,200 Ex Tax: ฿3,800

Gigabit POE Switch 24GE POE + 2GE + 2SFP (19")

Gigabit POE Switch 24GE POE + 2GE + 2SFP (19")

Gigabit POE Switch 24 Port + 2 Lan + 2SFP Uplink Gigabit รุ่..

฿4,200 ฿4,500 Ex Tax: ฿4,200

Gigabit POE Switch 4GE POE Vlan + 2GE

Gigabit POE Switch 4GE POE Vlan + 2GE

Gigabit Poe Switch 4 Port 48V มาตรฐาน IEEE 802.3af/at&n..

฿900 ฿990 Ex Tax: ฿900

Gigabit POE Switch 8GE POE + 2GE

Gigabit POE Switch 8GE POE + 2GE

Gigabit POE Switch 8 Port + 2 Lan Uplink Gigabit รุ่น POE-10..

฿1,450 ฿1,500 Ex Tax: ฿1,450

Gigabit Switch HUB 10 LAN + 2SFP

Gigabit Switch HUB 10 LAN + 2SFP

Gigabit Switch HUB 10 LAN + 2SFP เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเคร..

฿1,400 ฿1,550 Ex Tax: ฿1,400

HDMI FIBER Extender 1080p + USB 20KM (Loop)

HDMI FIBER Extender 1080p + USB 20KM (Loop)

อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI To Fiber Optic Extender 10..

฿2,550 ฿2,650 Ex Tax: ฿2,550

HDMI Over IP Extender 1080p (200M)

HDMI Over IP Extender 1080p (200M)

HDMI Over IP Extender (Local Loop Out) สำหรับรับส่งสัญญาณภาพ..

฿1,950 ฿2,250 Ex Tax: ฿1,950

HDMI To FIBER Extender 1080P [Loop Out] (20KM)

HDMI To FIBER Extender 1080P [Loop Out] (20KM)

HDMI To Fiber Optic Extender 1080p 20km (Local Loop Out..

฿2,100 ฿2,300 Ex Tax: ฿2,100

L2 Managed Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2SC

L2 Managed Gigabit IND POE Switch 8 POE + 2SC

Gigabit Industrial L2 WEB Managed PoE Switch 8 Gigabit PoE +..

฿2,500 ฿2,900 Ex Tax: ฿2,500

POE Switch 12FE POE /100 + 2FE

POE Switch 12FE POE /100 + 2FE

POE Switch 12 Port 10/100Mbps + 2 Uplink 10/100Mbps รุ่น POE..

฿1,700 ฿1,800 Ex Tax: ฿1,700

POE Switch 16FE POE /100 + 2GE + 1SFP (19")

POE Switch 16FE POE /100 + 2GE + 1SFP (19")

POE Switch 16 Port 10/100Mbps + 2 Lan + 1 SFP Port Uplink Gi..

฿2,700 ฿2,900 Ex Tax: ฿2,700

POE Switch 16FE POE /100 + 2GE + 1SFP (Small)

POE Switch 16FE POE /100 + 2GE + 1SFP (Small)

PoE Switch 16 Port 10/100M + 2GE + 1SFP (Small) มีพอร์ทสำหรั..

฿2,300 ฿2,500 Ex Tax: ฿2,300

POE Switch 4FE POE /100 + 2FE

POE Switch 4FE POE /100 + 2FE

POE Switch 4 Port 10/100Mbps + 2 Uplink 10/100Mbps รุ่น POE-..

฿600 ฿650 Ex Tax: ฿600

POE Switch 8FE POE /100 + 2GE

POE Switch 8FE POE /100 + 2GE

POE Switch 8 Port 10/100Mbps + 2 Uplink Gigabit รุ่น POE-8FE..

฿950 ฿990 Ex Tax: ฿950

RS485/422 Terminal To Fiber Optic Modem

RS485/422 Terminal To Fiber Optic Modem

อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485, RS422..

฿1,250 ฿1,400 Ex Tax: ฿1,250

VGA To FIBER Extender 1080p + Audio 20KM

VGA To FIBER Extender 1080p + Audio 20KM

VGA Extender Fiber Optic 1080p + Audio 20km อุปกรณ์สำหรับส่ง..

฿2,200 ฿2,500 Ex Tax: ฿2,200

VGA To FIBER Extender 1080p + USB + Audio 20KM

VGA To FIBER Extender 1080p + USB + Audio 20KM

VGA Extender Fiber Optic 1080p + USB + Audio 20km อุปกรณ์สำห..

฿2,600 ฿2,900 Ex Tax: ฿2,600

1.25G Fiber Switch SC 16 Port + 2LAN/1000 (B)

1.25G Fiber Switch SC 16 Port + 2LAN/1000 (B)

1.25G Fiber Switch SC WDM 16 Port + 2GE เหมาะกับงานเชื่..

฿5,900 ฿6,200 Ex Tax: ฿5,900

1.25G Fiber Switch SC 24 Port + 2LAN/1000 (B)

1.25G Fiber Switch SC 24 Port + 2LAN/1000 (B)

1.25G Fiber Switch SC WDM 24 Port + 2GE เหมาะกับงานเชื่อมลิ้..

฿6,500 ฿6,900 Ex Tax: ฿6,500

1.25G Fiber Switch SC 4 Port + 2LAN/1000 (B)

1.25G Fiber Switch SC 4 Port + 2LAN/1000 (B)

1.25G Fiber Switch SC WDM 4 Port + 2GE เหมาะกับงานระบบเรือข่..

฿2,200 ฿2,400 Ex Tax: ฿2,200

1.25G Fiber Switch SC 8 Port + 2LAN/1000 (B)

1.25G Fiber Switch SC 8 Port + 2LAN/1000 (B)

1.25G Fiber Switch SC WDM 8 Port + 2GE เหมาะกับงานเชื่อมลิ้ง..

฿2,800 ฿3,200 Ex Tax: ฿2,800

1.25G Fiber Switch SFP 16 Port + 2LAN/1000

1.25G Fiber Switch SFP 16 Port + 2LAN/1000

1.25G Fiber Switch SFP 16 Port + 2GE สำหรับการใช้งานที่หลากห..

฿4,900 ฿5,200 Ex Tax: ฿4,900

1.25G Fiber Switch SFP 24 Port + 2LAN/1000

1.25G Fiber Switch SFP 24 Port + 2LAN/1000

1.25G Fiber Switch SFP 24 Port + 2GE สำหรับการใช้งานที่หลากห..

฿5,500 ฿5,900 Ex Tax: ฿5,500

10/100 Fiber POE Switch BIDI 20km 1X8 Port

10/100 Fiber POE Switch BIDI 20km 1X8 Port

Fiber Poe Switch 8 Port (1X8) 10/100 Mbps สำหรับกล้องวงจรปิด..

฿1,750 ฿2,150 Ex Tax: ฿1,750

10/100 Fiber SC BIDI 20km 8 Port + 2G (B)

10/100 Fiber SC BIDI 20km 8 Port + 2G (B)

10/100M Fiber Switch SC 1550nm WDM 8 Port + 2GE เหมาะกับงานเ..

฿2,300 ฿2,500 Ex Tax: ฿2,300

10/100 IND Fiber POE Switch 1X2 Port

10/100 IND Fiber POE Switch 1X2 Port

Fiber Poe Switch Indrustrial 10/100 Mbps. 2 Port (1x2) สำหรั..

฿1,250 ฿1,450 Ex Tax: ฿1,250

10/100 IND Fiber POE Switch 1X4 Port

10/100 IND Fiber POE Switch 1X4 Port

Fiber Poe Switch Industrial Grade 4 Port (1X4) 10/100Mbps สำ..

฿1,450 ฿1,650 Ex Tax: ฿1,450

10/100 IND Media Converter SM BIDI 1X4 (20KM)

10/100 IND Media Converter SM BIDI 1X4 (20KM)

Fast Ethernet Industrial Grade Fiber Media Converter 1X4 Por..

฿1,350 ฿1,550 Ex Tax: ฿1,350

10/100 IND Media Converter WDM 20km

10/100 IND Media Converter WDM 20km

Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Converter 10/100 ..

฿1,100 ฿1,200 Ex Tax: ฿1,100

10/100 IND POE Switch 4 POE + 1FE

10/100 IND POE Switch 4 POE + 1FE

Poe Switch Industrial 10/100 Mbps 4 Port มาตรฐาน IEEE802.3AF..

฿1,150 ฿1,400 Ex Tax: ฿1,150

Adapter 5V/2A สำหรับ Media Converter

Adapter 5V/2A สำหรับ Media Converter

Adapter Switching 5V/2A 10W สำหรับใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ต่างๆ ..

฿70 ฿75 Ex Tax: ฿70

Audio To Fiber Optic Extender 16 Channel 20km

Audio To Fiber Optic Extender 16 Channel 20km

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 16 ช่อง ผ่านสายไฟเบอร์ออฟ..

฿6,000 ฿6,500 Ex Tax: ฿6,000

Dry Contact 2 Way Forword Switch To Fiber Optic

Dry Contact 2 Way Forword Switch To Fiber Optic

Dry Contact 2 Way Forword Switch To Fiber Optic (24V Contact..

฿1,100 ฿1,250 Ex Tax: ฿1,100

Dry Contact 4 Way Forword + Reverse To Fiber

Dry Contact 4 Way Forword + Reverse To Fiber

Dry Contact 4 Way Forword + reverse Switch To Fiber Optic&nb..

฿1,850 ฿1,950 Ex Tax: ฿1,850

Dry Contact 4 Way Forword Switch To Fiber Optic

Dry Contact 4 Way Forword Switch To Fiber Optic

Dry Contact 4 Way Forword Switch To Fiber Optic (24V Contact..

฿1,350 ฿1,550 Ex Tax: ฿1,350

แสดง 1 ถึง 60 จาก 97 (2 หน้า)

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น