อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สำหรับสายมัลติโหมด)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สำหรับสายมัลติโหมด)
  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: SC/UPC (OM3)
  • รหัส: 000836
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 5221 ครั้ง
  • ฿32
  • ฿30

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%
  • 10 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿28

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Multi Mode (มัลติโหมด) รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมด ใช้ได้กับขนาดคอร์ไฟเบอร์ 50/125 และ 62.5/125 สำหรับคนที่ไม่มีเครื่องสไปรท์ และหาทางออกกับสายมัลติโหมดที่มีอยู่ไม่ได้ หัวตัวนี้ช่วยได้ 100% หัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรง สามารถใช้ได้ทั้งระบบอินเตอร์เน็ต, งานกล้องวงจรปิด, และงานไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมดอื่นๆ ที่ใช้ Connector ชนิด SC/UPC 

ชนิดหัวSC/UPC
ชนิดสายที่รองรับ
MM (50/125, 62.5/125)
รองรับขนาดสาย
2.0,3.0 & 0.9mm Tight buffer
ขนาดปลายหัว
2.5 มิลลิเมตร
ชนิดหน้าตัดหัว
เอียง 8 องศา
ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
0.3 dB.
ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
-65 dB.
ความยาวหัว6 เซ็นติเมตร
ระยะตัดไฟเบอร์30 (mm)
รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 8 นิ้ว สำหรับใช้รัดเก็บสายเส้นเล็กๆ เพื่อความเป็นระเบียบเรีย..

฿55 ฿50

SFP Module Single Mode Benet / 1.25G / SC / WDM / 20KM

SFP Module Single Mode Benet / 1.25G / SC / WDM / 20KM

SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector ..

฿1,200 ฿950

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิล..

฿260 ฿220

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% เอทิลแอลกอฮอล์ 99% สำหรับเช็ดทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก ขนาดบรรจุ 1 ลิตร งาน..

฿250 ฿220

8 Contact Fiber Optic Converter for Access Control

8 Contact Fiber Optic Converter for Access Control

อุปกรณ์รับส่งคำสั่งข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล (8 Way Forword Switch) รองรับการใช้งานร่วมกับอุ..

฿2,300 ฿2,200

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร..

฿280 ฿230

SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC BLUE DX SM

SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC BLUE DX SM

Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากั..

฿290 ฿220

SFP+ Module SM Link รุ่น UT-9310A-10 / 10G / LC / 10KM

SFP+ Module SM Link รุ่น UT-9310A-10 / 10G / LC / 10KM

10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รองรับความเร็ว 10 Gigabit หรือ 10000 Mbps. หัวเชื่อม..

฿2,500 ฿2,200


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด