อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (1 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC/UPC-SX-1
  • รหัส: 000830
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 5776 ครั้ง
  • ฿60
  • ฿50

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC Connector ทั้ง 2 ด้าน วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH, คอร์ไฟเบอร์ G657A1 สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A ความแตกต่างของสายชัดเจนมาก ไม่นิ่มย้วยเหมือนสายตามตลาดทั่วไป

SC/UPC-SX-1M
ชนิดสายSM (9/125μm)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/PC - SC/PC
ILA1/ILA20.2dB.
RLA1/RLA2-30dB.
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
ความยาวสาย1 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX FC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX FC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/UPC สายประเภทนี้จะเหมาะกับ..

฿120 ฿100

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (20 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/UPC (20 เมตร)

สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 20 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย..

฿200 ฿190

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-FC/UPC Connecto..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC/UPC (15 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC/UPC (15 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 15 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 15 เมตร..

฿290 ฿270

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX LC/UPC (10 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX LC/UPC (10 เมตร)

Patch Cord LC/UPC ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-LC/UPC Connector สายประเภ..

฿170 ฿150

Pigtail Fiber 1 Core 9/125 Owire LC/UPC 0.9mm (1.5 เมตร)

Pigtail Fiber 1 Core 9/125 Owire LC/UPC 0.9mm (1.5 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว LC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอ..

฿35 ฿30

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX ST-SC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX ST-SC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัว ST/UPC-SC/UPC CONNECTOR สายประเภทนี..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber OM2 50/125 Owire MM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber OM2 50/125 Owire MM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacke..

฿130 ฿120


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด