อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC-FC/UPC (1 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC-FC/UPC (1 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC/A-FC/U-SX-1
  • รหัส: 001080
  • สถานะ: สินค้าหมด
เข้าชม: 2255 ครั้ง
  • ฿60
  • ฿50

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH, คอร์ไฟเบอร์ G657A1 สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A 

SC/APC-FC/UPC-1M
ชนิดสายSM (9/125μm)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC-FC/UPC
ILA1/ILA20.2dB.
RLA1/RLA2-30dB.
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
ความยาวสาย1 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Owire เข้าหัว sc/apc มั้วน 200 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Owire เข้าหัว sc/apc มั้วน 200 เมตร

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

฿1,150 ฿1,050

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Owire เข้าหัว sc/apc มั้วน 100 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Owire เข้าหัว sc/apc มั้วน 100 เมตร

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 100 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำ..

฿850 ฿750

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC-LC/UPC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC CONNECTO..

฿80 ฿70

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Owire เข้าหัว sc/apc มั้วน 50 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Owire เข้าหัว sc/apc มั้วน 50 เมตร

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

฿620 ฿590

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC/UPC (15 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC/UPC (15 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 15 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 15 เมตร..

฿290 ฿270

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC (30 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC (30 เมตร)

สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 30 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ..

฿270 ฿250

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-LC/APC Connector สายปร..

฿120 ฿100

Patch Cord Fiber OM2 50/125 Owire MM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber OM2 50/125 Owire MM-DX SC-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacke..

฿130 ฿120


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด