อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

อุปกรณ์เเปลง+ต่อหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (ตัวเมีย)

  • รุ่น: SC-LC (female)
  • รหัส: 001175
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 119 ครั้ง
  • ฿190
  • ฿160


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

อุปกรณ์สำหรับต่อหรือแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเตอร์เป็น LC/UPC คอนเนคเตอร์ SC Female To LC Female (ตัวเมีย) สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ์ต่างๆกรณีที่หัวคอนเนคเตอร์ไม่ตรงกันหรือดัดแปลงใช้งานอื่นๆตามต้องการ

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC-LC/UPC (QUAD)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC-LC/UPC (QUAD)

ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกสำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC Quad (สีฟ้า..

฿35 ฿30

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC เป็น FC (โลหะ)

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC เป็น FC (โลหะ)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์ เป็น FC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ..

฿180 ฿150

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (Duplex) [แพค 20 ตัว]

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (Duplex) [แพค 20 ตัว]

คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด Sc/Duplex สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UPC จะ..

฿360 ฿340

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (Duplex)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (Duplex)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีฟ้า) ชนิด DUPLEX (สายคู่) ..

฿20 ฿18

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/APC (WDM) [แพค 50 ตัว]

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/APC (WDM) [แพค 50 ตัว]

คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UPC จะต่างกัน..

฿500 ฿450

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC SQUARE (WDM)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC SQUARE (WDM)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย ADAPTER SQUARE แบบเหลี่ยม หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC ใช้เชื..

฿20 ฿15

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC เป็น FC (LC To FC)

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC เป็น FC (LC To FC)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์ (สีฟ้า) เป็น FC คอนเนคเตอร์ (FC MALE TO LC FEMALE..

฿180 ฿150

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น LC (FC To LC)

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น LC (FC To LC)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC/UPC คอนเนคเตอร์เป็น LC/UPC คอนเนคเตอร์ (FC-LC) สำหรับใช้แปลงเ..

฿180 ฿150

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/APC (Duplex) [แพ็ค 20 ตัว]

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/APC (Duplex) [แพ็ค 20 ตัว]

คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC/APC-Duplex สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UP..

฿360 ฿340

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (Duplex) [MM]

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (Duplex) [MM]

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็นสายไฟเบอร์แบบ Multi-mode สำหรับหัวไฟเบอ..

฿25 ฿20

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC (WDM)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC (WDM)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟ..

฿20 ฿15

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/APC (WDM)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/APC (WDM)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC/APC (สีเขียว) กรณีต่อกลางสาย 2 เ..

฿15 ฿10

Tags : , อุปกรณ์เเปลง+ต่อหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ, (ตัวเมีย), ตัวต่อ & ตัวแปลง


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด