จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

  • รุ่น: FTTH-BOX-2
  • รหัส: 000598
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 10524 ครั้ง
    • ฿25
    • ฿20


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    กล่องสำหรับพักหรือเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก แบบใช้ภายใน สำหรับกรณีที่เดินสายชนิดภายนอกมีสลิงเข้ามาภายในบ้าน เมื่อเรานำหัวคอนเนคเตอร์นั้นๆเสียบกับ Media converter หรือเร้าเตอร์โดยตรงปัญหาทีพบเจอคือจะสามารถจัดเก็บสายได้ยากมากเนื่องจากสายมีขนาดแข็งสุ่มเสี่ยงต่อการหักอีกด้วยเพราะฉะนั้นกล่องพักสายตัวนี้จะช่วยแก้ปัญหาดังกล่าวได้โดยการต่อด้วยสาย Patch Cord ซึ่งสายจะนิ่มกว่าให้ตัวได้ดีกว่า

    ** ไม่รวมสายและคอนเนคเตอร์ต่อกลาง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE (ทรงสี่เหลี่ยม)

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE (ทรงสี่เหลี่ยม)

    Ftth Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2 ออก 2 ทรงสี่เหลี่ยมจตุรัส สำหรับใช้เป็น..

    ฿450 ฿400

    SFP MODULE TO LAN LINK GIGABIT RJ45 PORT

    SFP MODULE TO LAN LINK GIGABIT RJ45 PORT

    Link UT-9125-T Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณจากช่องเสียบ Sfp สำหรับกา..

    ฿890 ฿850

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าลดทอนส..

    ฿35 ฿30

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC (Duplex)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC (Duplex)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีฟ้า) ชนิด Duplex (สายคู่) ..

    ฿20 ฿18

    VGA TO FIBER EX+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

    VGA TO FIBER EX+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

    VGA To Fiber Optic Extender + Audio อุปกรณ์สำหรับส่งสัญญาณภาพ VGA และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) เหม..

    ฿2,400 ฿2,300

    Fiber Cleaver รุ่น FC-6S ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัด

    Fiber Cleaver รุ่น FC-6S ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัด

    Fiber Cleaver รุ่น FC-6S แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงาน FTTH, FTTx เนื่องจากการตัด สายใยแก้วนำแสง..

    ฿800 ฿690

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น FC (ST To FC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST คอนเนคเตอร์ เป็น FC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ..

    ฿180 ฿150

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

    Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกชั้นนอกสุด ชั้นเปลือกแข็ง ตัด Steel Wire, FRP..

    ฿220 ฿200

    คำค้นหา : , , closure, กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก, สำหรับภายในรองรับตัวต่อ, ตัว, ไฟเบอร์ออฟติก, closure & box

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด