อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

10/100M media converter

10/100M Fast Ethernet Media Converter คืออุปกรณ์สำหรับแปลงและรับส่งข้อมูลในรูปแบบของแสงหรือไฟเบอร์ออฟติก ซึ่งจะมีความเร็วในการรับส่งข้อมูลที่ 100Mb/s รองรับการใช้งานทางด้านระบบอินเตอร์เน็ตและกล้องวงจรปิดชนิด Ip-Camera สามารถรองรับการใช้งานผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกแบบซิงเกิ้ลโหมดในระยะ 20 กิโลเมตรด้วยชนิด WDM และ Duplex และถ้านำไปใช้กับสายแบบมัลติโหมดต้องเป็น Media Converter แบบ Duplex หรือแบบที่ใช้สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 2Core เท่านั้น

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT รุ่น 880IS-20-18 (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT รุ่น 880IS-20-18 (WDM)

Fiber Media Converter 16 Port + 2Lan/1000 Single Mode (1x18) ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. จำนวน 16 ..

฿3,100 ฿2,850

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT รุ่น 880S-20-18 (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 16 PORT รุ่น 880S-20-18 (Duplex)

Media Converter 16 Port 10/100 Mbps. (1x18) Uplink Gigabit การรับส่งข้อมูลแบบ Duplex~1310nm ในระยะสา..

฿3,300 ฿2,990

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT รุ่น 880IS-20-1/4 (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT รุ่น 880IS-20-1/4 (WDM)

Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS-20-4 Lan Speed 10/100 Mbps. (Fast Ethernet) คืออุ..

฿1,350 ฿1,200

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT รุ่น 880S-20-1/4 (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT รุ่น 880S-20-1/4 (Duplex)

Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-1/4 ความเร็ว 10/100 Mbps. หรือ Fast Ethernet รุ่นน..

฿1,550 ฿1,400

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880EIS-20-1/8 (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880EIS-20-1/8 (WDM)

Media Converter Single Mode 8 Port 10/100 Mbps. รุ่น ET-880EIS-20-8 คืออุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงพร้อมรับส..

฿1,750 ฿1,500

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880S-20-1/8 (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880S-20-1/8 (Duplex)

Media Converter Duplex Fiber 8 Port อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ความเร็ว 10/100 Mb..

฿1,950 ฿1,700

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880IS-20-1 (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880IS-20-1 (WDM)

Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร..

฿990 ฿650

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880IS-20-1 [แยกขาย] (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880IS-20-1 [แยกขาย] (WDM)

Media Converter 10/100Mbps. แยกขาย ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่..

฿420 ฿390

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880S-20-1 (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 880S-20-1 (Duplex)

Media Converter duplex (1310nm) Single mode และ Multi mode ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps. รุ่น E..

฿1,150 ฿850

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER+1RS485 (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER+1RS485 (WDM)

Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100Mbps. + 1 Port (RS485) ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป..

฿1,990 ฿1,900

FIBER SWITCH 8 PORT 10/100M + 2LAN/1000 (WDM)

FIBER SWITCH 8 PORT 10/100M + 2LAN/1000 (WDM)

Fiber Switch 8 Port 10/100Mbps. เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจ..

฿2,800 ฿2,500

แสดง 1 ถึง 11 จากทั้งหมด 11 รายการ (1 หน้า)

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด