PIGTAIL MM LC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

PIGTAIL MM LC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: LC/U-12C-OM3
  • รหัส: 001329
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 307

    • ฿290


    • ฿290 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    Pigtail Fiber Optic LC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μm) เป็นสาย 12 Core ขนาด 0.9 มิลลิเมตร LSZH Jacket ความยาวสาย 1.5 เมตร สำหรับใช้เชื่อมต่อเข้าจุดพักสายจากสายเมนหลัก รองรับการเชื่อมต่อเข้ากับสายมัลติโหมดทุกชนิด ขนาดคอร์ไฟเบอร์อยู่ที่ 50/125μm เข้ากันได้กับสายแบบ OM1 (62.5/125μm) เนื่องจากขนาดคอร์ไฟเบอร์มีความแตกต่างกันเล็กน้อย


    ชนิดสาย
    Multi Mode
    วัสดุเปลือกหุ้ม
    LSZH
    ชนิดไฟเบอร์
    OM3
    50/125μm
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์
    LC/UPC
    ลักษณะการส่งผ่านแสง
    850nm/1310nm
    ขนาดสาย0.9mm
    ความยาว1.5M
    จำนวนคอร์12 Core

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/APC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/APC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/AP..

    ฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/UP..

    ฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE FC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE FC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว FC/UP..

    ฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE LC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE LC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว LC/UP..

    ฿290 ฿300 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    PIGTAIL MM LC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM LC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic LC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PIGTAIL MM SC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM SC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PIGTAIL MM SC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM SC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿280 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE FC/APC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE FC/APC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว FC/AP..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,400 ฿1,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,400

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง 4 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิ..

    ฿6,300 ฿6,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,300

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PATCH CORD MM ST-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-LC ชนิด Multi-m..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    Tags : pigtail, owire, , PIGTAIL, LC/UPC, OWIRE, (1.5M), F.O. PIGTAIL, สายไฟเบอร์ออฟติก, MM

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด