จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ รองรับตัวต่อแบบ WDM 1-2 ตัว

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ รองรับตัวต่อแบบ WDM 1-2 ตัว
  • รุ่น: F-2C-SX
  • รหัส: 000294
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 5945
    • ฿40
    • ฿35


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 1-2 คอร์ สำหรับภายใน (รองรับตัวต่อแบบ simplex 1-2 ตัว) สำหรับกรณีที่เดินสายชนิดภายนอกมีสลิงเข้ามาภายในบ้าน เมื่อเรานำหัวคอนเนคเตอร์นั้นๆเสียบกับ Media converter หรือเร้าเตอร์โดยตรงปัญหาทีพบเจอคือจะสามารถจัดเก็บสายได้ยากเนื่องจากสายมีขนาดแข็งสุ่มเสี่ยงต่อการหักอีกด้วยเพราะฉะนั้นกล่องพักสายตัวนี้จะช่วยแก้ปัญหาดังกล่าวได้โดยการต่อด้วยสาย Patch Cord ซึ่งสายจะนิ่มกว่าให้ตัวได้ดีกว่า

    ** ไม่รวมคอนเนคเตอร์ต่อกลาง
    ** กรณีใส่ตัวต่อ 2 ตัวพร้อมกัน ให้ตัดปีกตัวต่อออกตัวละข้าง

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. กล่องพักสาย 2 core 1 กล่อง
    2. สลิปหุ้มรอยสไปรท์ 3mm 2 อัน
    3. น้อตเกลียวปล่อยพร้อมพุกพลาสติก 2 ชุด

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Multi Mode (มัลติโห..

    ฿32 ฿30

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีฟ้า) ชนิด SIMPLEX (สายเดี่..

    ฿20 ฿15

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE สำหรับภายใน (Duplex Adapter)

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 CORE สำหรับภายใน (Duplex Adapter)

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ สำหรับภายใน รองรับตัวต่อแบบ SC Duplex หรือ LC Quad จำนวน 1 ตัว สำหรั..

    ฿40 ฿35

    SFP MODULE SINGLE MODE LINK 1.25G LC 10KM 1310-DX

    SFP MODULE SINGLE MODE LINK 1.25G LC 10KM 1310-DX

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณ..

    ฿1,400 ฿1,200

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ เป็นกาวที่ต้องใช้งานร่วมกัน 2 หลอด ห..

    ฿120 ฿95

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 2 ชิ้น ประกอบด้วย เครื่องมือตัดเปลือกหุ้..

    ฿1,150 ฿1,100

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC (Duplex)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC (Duplex)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีฟ้า) ชนิด DUPLEX (สายคู่) ..

    ฿30 ฿25

    SNAP IN ADAPTER PLATE 8SC BLUE WDM

    SNAP IN ADAPTER PLATE 8SC BLUE WDM

    Snap In Plate Sc/apc 8 port หรือ 8 ไฟเบอร์ สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากั..

    ฿250 ฿200

    Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายเคเบิ้ลดรอปวายด์

    Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายเคเบิ้ลดรอปวายด์

    อุปกรณ์สำหรับผูกยึดสายแบบมีสลิง หรือ ดรอปวายแคมป์ (Drop Wire Clamp) เหมาะกับผูกยึดลวดสลิงของสายดรอปว..

    ฿8 ฿7

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 2 PHONE+1 LAN 10/100M

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 2 PHONE+1 LAN 10/100M

    Fiber Optic Digital PCM Telephone 2 Port 2 Phone + 1 LAN 10/100 Mbps เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศ..

    ฿2,350 ฿2,000

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC (Duplex)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC (Duplex)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีเขียว) ชนิด DUPLEX (สายคู่..

    ฿30 ฿25

    กล่องเก็บงานสไปรท์สาย, เก็บสลิปต่อสาย พลาสติกแข็ง (แบบตลับ 1 คอร์)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สาย, เก็บสลิปต่อสาย พลาสติกแข็ง (แบบตลับ 1 คอร์)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่อสาย ป้องกันสลิปต่อสายได้เป็นอย่างดี อุปกรณ์ผลิตจา..

    ฿7 ฿6

    Tags : , , closure, กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก, รองรับตัวต่อแบบ, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, closure & box

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด