จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

FTTH OTO BOX 2 CORE INDOOR WDM

  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: F-2C-SX
  • รหัส: 000807
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 10203

    • ฿40


    • ฿40 ไม่รวมภาษี 7%



    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 1-2 คอร์ สำหรับภายใน (รองรับตัวต่อแบบ WDM 1-2 ตัว) สำหรับกรณีที่เดินสายชนิดภายนอกมีสลิงเข้ามาภายในบ้าน เมื่อเรานำหัวคอนเนคเตอร์นั้นๆเสียบกับ Media converter หรือเร้าเตอร์โดยตรงปัญหาทีพบเจอคือจะสามารถจัดเก็บสายได้ยากเนื่องจากสายมีขนาดแข็งสุ่มเสี่ยงต่อการหักอีกด้วยเพราะฉะนั้นกล่องพักสายตัวนี้จะช่วยแก้ปัญหาดังกล่าวได้โดยการต่อด้วยสาย Patch Cord ซึ่งสายจะนิ่มกว่าให้ตัวได้ดีกว่า ขนาดสินค้า (กว้าง 8.4x ยาว10.5x สูง2.3 ซม.)

    ** ไม่รวมคอนเนคเตอร์ต่อกลาง
    ** กรณีใส่ตัวต่อ 2 ตัวพร้อมกัน ให้ตัดปีกตัวต่อออกตัวละข้าง


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. กล่องพักสาย 2 core 1 กล่อง
    2. สลิปหุ้มรอยสไปรท์ 3mm 2 อัน
    3. น้อตเกลียวปล่อยพร้อมพุกพลาสติก 2 ชุด

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    FTTH OTO BOX 1-2 CORE INDOOR

    FTTH OTO BOX 1-2 CORE INDOOR

    FTTH OTO Box 1-2 Core กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 1-2..

    ฿45 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿45

    FTTH TERMINAL BOX 1 CORE OUTDOOR

    FTTH TERMINAL BOX 1 CORE OUTDOOR

    กล่องพักสาย หรือกล่องสำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿35 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿35

    FTTH ODB BOX 12 CORE OUTDOOR

    FTTH ODB BOX 12 CORE OUTDOOR

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿420 ฿460 ไม่รวมภาษี 7% ฿420

    FTTH ODB BOX 24 CORE OUTDOOR

    FTTH ODB BOX 24 CORE OUTDOOR

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿490 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿490

    FTTH OTO BOX 2-4 CORE DX INDOOR

    FTTH OTO BOX 2-4 CORE DX INDOOR

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ สำหรับภายใน รองรับ..

    ฿50 ฿55 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    FTTH ODB BOX 8-16 CORE INDOOR

    FTTH ODB BOX 8-16 CORE INDOOR

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 8-16 Core (ว..

    ฿280 ฿300 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    FTTH ODB BOX 4-8 CORE INDOOR

    FTTH ODB BOX 4-8 CORE INDOOR

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 4 Core (วัสด..

    ฿230 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    FTTH FDU BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

    FTTH FDU BOX 6-24 CORE LINK รุ่น UF-2022A

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Fi..

    ฿1,500 ฿1,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    FTTH ODB BOX 6 CORE OUTDOOR

    FTTH ODB BOX 6 CORE OUTDOOR

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    FTTH ODB BOX 4 CORE OUTDOOR

    FTTH ODB BOX 4 CORE OUTDOOR

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (เมีย-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (เมีย-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    ODF RACK MOUNT DRAWER LINK รุ่น UF-2013A

    ODF RACK MOUNT DRAWER LINK รุ่น UF-2013A

    ODF Rack Mount Fiber Optic 1U 3 Snap Link รุ่น UF-..

    ฿2,250 ฿2,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,250

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

    ฿68 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿68

    GIGABIT ROUTER EPON ONU 1GE รุ่น BNT-1100

    GIGABIT ROUTER EPON ONU 1GE รุ่น BNT-1100

    Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    Tags : ftth, core, indoor, , FTTH, CORE, INDOOR, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, กล่องพักสาย

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น