อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

  • รุ่น: F-2C
  • รหัส: 000763
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6383 ครั้ง
    • ฿20

      ฿18


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    กล่องสำหรับพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์สำหรับใช้งานภายใน ภายในกล่องมีช่องสำหรับเหน็บสลิปต่อสาย 2 ช่อง ตัวกล่องผลิตจากพลาสติกอย่างดี เหมาะกับงาน ftth ทั่วไป

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC เป็น FC (โลหะ)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC เป็น FC (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์..

    ฿180 ฿150

    SFP Module SM / 155M / SC / WDM / 20KM

    SFP Module SM / 155M / SC / WDM / 20KM

    SFP Module Single Mode 155Mbps. ความยาวคลื่นแสง&nb..

    ฿850 ฿700

    SFP Module SM Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

    SFP Module SM Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ S..

    ฿1,200 ฿990

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลงพอร์ท SC, FC สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์..

    ฿80 ฿70

    Fiber Optic SC To FC WDM Connector

    Fiber Optic SC To FC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿20 ฿15

    Ftth Terminal Box 1 Core Outdoor (พลาสติก)

    Ftth Terminal Box 1 Core Outdoor (พลาสติก)

    กล่องพักสาย หรือกล่องสำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿45 ฿40

    Fiber Optic LC/UPC Quad Connector

    Fiber Optic LC/UPC Quad Connector

    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างห..

    ฿35 ฿30

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25 มิลลิเมตร

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25 มิลลิเมตร

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด LC-Con..

    ฿420 ฿380

    Fiber Optic FC-FC WDM Connector

    Fiber Optic FC-FC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟ..

    ฿20 ฿13

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿160

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

    Fiber Optic Slitter สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 5 ขนาด ..

    ฿690 ฿650

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น SC/UPC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น SC/UPC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/UPC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿150

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด