satsdigital

กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

  • รุ่น: F-2C
  • รหัส: 000763
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7091

    • ฿15


    • ฿15 ไม่รวมภาษี 7%



    กล่องสำหรับพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์สำหรับใช้งานภายใน ภายในกล่องมีช่องสำหรับเหน็บสลิปต่อสาย 2 ช่อง ตัวกล่องผลิตจากพลาสติกอย่างดี เหมาะกับงาน ftth ทั่วไป

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกภายในรองรับตัวต่อ WDM 2 ตัว

    กล่องสำหรับพักหรือเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก แบบใช้ภายใน..

    ฿25 ฿30

    SPLICE TRAY 24 CORE LINK รุ่น UF-3064A

    SPLICE TRAY 24 CORE LINK รุ่น UF-3064A

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 24 Core LINK รุ่น UF-..

    ฿120 ฿130

    SPLICE TRAY 12 CORE LINK รุ่น UF-3063A

    SPLICE TRAY 12 CORE LINK รุ่น UF-3063A

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 Core LINK รุ่น UF-..

    ฿100 ฿120

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿590 ฿650

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+ 10G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿1,900 ฿2,000

    FIBER CLEAVER รุ่น FC-6S

    FIBER CLEAVER รุ่น FC-6S

    Fiber Cleaver รุ่น FC-6S แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก ส..

    ฿620 ฿800

    SNAP IN PLATE 6SC BLUE DX SM

    SNAP IN PLATE 6SC BLUE DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿200 ฿290

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 8 นิ้ว สำห..

    ฿50 ฿55

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X16 ABS Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿620 ฿650

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 24 Core (Outdoor) เข้า 2..

    ฿450 ฿550

    FIBER OPTIC SC/APC WDM CONNECTOR

    FIBER OPTIC SC/APC WDM CONNECTOR

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿10 ฿15

    Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

    Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿30

    Tags : , core, , กล่องพักรอยสไปรท์แบบ, Core, สำหรับใช้งานภายใน, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ODB กล่องพักสาย

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด