อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

กล่องพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 CORE สำหรับใช้งานภายใน

  • รุ่น: F-2C
  • รหัส: 000763
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 5962 ครั้ง
  • ฿20
  • ฿18

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

กล่องสำหรับพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์สำหรับใช้งานภายใน ภายในกล่องมีช่องสำหรับเหน็บสลิปต่อสาย 2 ช่อง ตัวกล่องผลิตจากพลาสติกอย่างดี เหมาะกับงาน ftth ทั่วไป

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Fiber Optic SC/UPC WDM Connector (50 ตัว)

Fiber Optic SC/UPC WDM Connector (50 ตัว)

คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UPC จะต่างกัน..

฿500 ฿450

Fiber Optic HD Video Converter 4Ch 720P

Fiber Optic HD Video Converter 4Ch 720P

อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 4 ช่อง รองรับกล้อง 720P, 960P ใช้ได้กับสัญญาณภาพกล..

฿2,300 ฿2,200

กรรไกรตัดเคฟล่าห์หรือใช้สำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

กรรไกรตัดเคฟล่าห์หรือใช้สำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

กรรไกรตัดเคฟล่าห์ (kevlar cutter fiber optic) สำหรับตัดเคฟล่าห์สายไฟเบอร์ออฟติก หรือใช้ตัดสายไฟต่างๆ..

฿130 ฿120

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" พร้อม 3 SNAP PLATE

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" พร้อม 3 SNAP PLATE

ODF Fiber Optic Rack Mount Drawer 3 Snap In Plate (WDM, Duplex) ขนาด 1U/19 นิ้ว  6,12,24, 36 Co..

฿1,750 ฿1,590

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น FC/UPC

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น FC/UPC

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์ (สีฟ้า) เป็น FC คอนเนคเตอร์ (FC MALE TO LC FEMALE..

฿180 ฿150

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าลดทอนส..

฿35 ฿30

SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166 3SC DX MM

SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166 3SC DX MM

Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2166 สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก Multi Mode 6 Core หรือ Fibe..

฿250 ฿200

Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

Fiber Optic FC-ST WDM Connector (Rectangular)

ตัวต่อกลางหัว FC, ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน โดยหัวฝั่งนึงเป็นช..

฿20 ฿15

Tags : , core, , closure, กล่องพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ, CORE, สำหรับใช้งานภายใน, ไฟเบอร์ออฟติก, Closure & Box


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด