จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

  • รุ่น: F-2C
  • รหัส: 000763
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7684

    • ฿15


    • ฿15 ไม่รวมภาษี 7%



    กล่องสำหรับพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์สำหรับใช้งานภายใน ภายในกล่องมีช่องสำหรับเหน็บสลิปต่อสาย 2 ช่อง ตัวกล่องผลิตจากพลาสติกอย่างดี เหมาะกับงาน ftth ทั่วไป

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    FTTH OTO BOX 2-4 CORE INDOOR

    FTTH OTO BOX 2-4 CORE INDOOR

    กล่องสำหรับพักหรือเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก แบบใช้ภายใน..

    ฿25 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

    SPLICE TRAY 24 CORE LINK รุ่น UF-3064A

    SPLICE TRAY 24 CORE LINK รุ่น UF-3064A

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 24 Core LINK รุ่น UF-..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    SPLICE TRAY 12 CORE LINK รุ่น UF-3063A

    SPLICE TRAY 12 CORE LINK รุ่น UF-3063A

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 Core LINK รุ่น UF-..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PCM VOICE FIBER OPTIC 8 PHONE / 2LAN 10/100M

    PCM VOICE FIBER OPTIC 8 PHONE / 2LAN 10/100M

    FIBER OPTIC PCM VOICE 8 PHONE + 2 LAN เป็นอุปกรณ์ส..

    ฿3,200 ฿3,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,200

    FIBER VGA EXTENDER 1080P / USB / AUDIO 3.5mm

    FIBER VGA EXTENDER 1080P / USB / AUDIO 3.5mm

    VGA To Fiber Optic Extender+Audio+Usb อุปกรณ์สำหรั..

    ฿3,000 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,000

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (20 ตัว)

    SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก [เขียว] (20 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด..

    ฿340 ฿360 ไม่รวมภาษี 7% ฿340

    PCM VOICE FIBER OPTIC 4 PHONE

    PCM VOICE FIBER OPTIC 4 PHONE

    อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟต..

    ฿1,900 ฿2,050 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,900

    FTTH ODB BOX 6 CORE OUTDOOR

    FTTH ODB BOX 6 CORE OUTDOOR

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

    ฿850 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC/UPC คอนเนคเ..

    ฿170 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿370 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿370

    SFP 1.25G LINK UT-9113/14WD / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G LINK UT-9113/14WD / LC / WDM / 20KM

    Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm ..

    ฿1,190 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,190

    FTTH FDB PLC 1X16 BOX Type OUTDOOR

    FTTH FDB PLC 1X16 BOX Type OUTDOOR

    กล่องกันน้ำสำหรับ PLC Splitter แบบกล่อง สำหรับ PLC..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาดความยาว 8 นิ้ว ..

    ฿26 ฿28 ไม่รวมภาษี 7% ฿26

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube ขนาด 4X5mm..

    ฿5 ฿7 ไม่รวมภาษี 7% ฿5

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166 3SC DX MM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166 3SC DX MM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2166 ..

    ฿170 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    Tags : , core, กล่องพักรอยสไปรท์แบบ, Core, สำหรับใช้งานภายใน, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, กล่องพักสาย

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น