อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

PLC Splitter SC/UPC 1X4 MINI Type


  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: PLM-1-4-SCU
  • รหัส: 000177
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5080

    ฿220


  • ฿220 ไม่รวมภาษี 7%



Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูลขนาดเล็กเป็นตัวแยกแสง จัดเก็บลงอุปกรณ์พักได้ง่าย ขนาดสาย 0.9 มิลลิเมตร ความยาวสายขาเข้า 1 เมตร และขาออก 1 เมตร เหมาะสำหรับแยกสัญญาณแสงจาก OLT ให้กับเครือข่าย PON รองรับความยาวคลื่นแสงตั้งแต่ 1260nm - 1650nm 

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

PLC Splitter SC/APC 1X4 MINI Type

PLC Splitter SC/APC 1X4 MINI Type

Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูลขนาดเล็กเป..

฿220 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

PLC Splitter SC/APC 1X4 BOX Type

PLC Splitter SC/APC 1X4 BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/APC ..

฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

PLC Splitter SC/UPC 1X4 BOX Type

PLC Splitter SC/UPC 1X4 BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/UPC ..

฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type

Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type

Plc Splitter FC/APC 1X4 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์อ..

฿420 ฿460 ไม่รวมภาษี 7% ฿420

Plc Splitter SC/APC 1X4 abs Type

Plc Splitter SC/APC 1X4 abs Type

Plc Splitter SC/APC 1X4 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 4..

฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

Plc Splitter SC/UPC 1X4 abs Type

Plc Splitter SC/UPC 1X4 abs Type

Plc Splitter SC/UPC 1X4 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 4..

฿260 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿260

PLC Splitter SC/UPC 1X16 MINI Type

PLC Splitter SC/UPC 1X16 MINI Type

MINI Module PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูลขนาดเล็..

฿430 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿430

EPON OLT 2 Port Layer 2 รุ่น BNT-OLT-2EPON-L2

EPON OLT 2 Port Layer 2 รุ่น BNT-OLT-2EPON-L2

อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON OLT L2 (L..

฿9,000 ฿9,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿9,000

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น