อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

FIBER SWITCH 8 PORT GIGABIT+2LAN/1000 (WDM)

FIBER SWITCH 8 PORT GIGABIT+2LAN/1000 (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-1008F2E
  • รหัส: 000066
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • ผู้เข้าชม: 2745 ครั้ง
  • ฿3,600
  • ฿3,400


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ตัวเลือก


Fiber Switch 8 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิด ลักษณะอุปกรณ์ต้นทางจะเป็น Switch HUB Fiber แบบ 1 Core ต่อ 1 ช่อง (WDM) โมดูลแสง B (1550nm) จำนวน 8 ช่อง รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกฝั่งปลายทางที่ใช้ค่าแสง 1310nm (Data Rate 1.25G) เช่น Gigabit Fiber Media Converter 1310nm (A) หรือ Sfp Module 1.25G 1310nm และอุปกรณ์อื่นๆที่มีค่าแสงและ Data Rate Fiber เหมือนกัน คือ 1.25GHz

** ลูกค้าสามารถเลือกซื้ออุปกรณ์ที่เป็นตัวต้นทางพร้อมตัวรับส่งปลายทางไปก่อนได้บางส่วน ตามแต่เลือก อนาคตสามารถเพิ่มเติมตัว A ได้ตามต้องการหากต้องใช้งานจุดเพิ่ม
** ไม่รองรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ปลายทาง 1550nm ที่ใช้ Data Rate 155Mbps. (เช่น Media Converter 10/100Mbps, SFP Module 155Mbps.)
** รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode เท่านั้น!

ET-1008F2E
ความยาวคลื่นแสง1550nm (ฺB)
รองรับระยะทาง (ต่อ 1 Port)3 กิโลเมตร
LAN2 Port
LAN SPEED10/100/1000 Mbps.
Data Rate Fiber1.25G (WDM)
ชนิดหัวSC-Connector
แรงดันไฟ5VDC
กระแสไฟ2A
อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Fiber Switch 8 Port Gigabit WDM (B) จำนวน 1 ตัว
2. อะแด้ปเตอร์ 12V/2A จำนวน 1 ตัว

** สินค้ารับประกัน 2 ปิ

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

SWITCH SFP 8 PORT 1.25G+1LAN/1000 UPLINK

SWITCH SFP 8 PORT 1.25G+1LAN/1000 UPLINK

Fiber Switch Sfp 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รองรับ ..

฿2,200 ฿1,990

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-3-1/8 (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-3-1/8 (WDM)

Media Converter Single Mode 8 Port รุ่น ET-880GIS-3-1X8 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติ..

฿1,800 ฿1,700

FIBER SWITCH 16 PORT GIGABIT+2LAN/1000 (WDM)

FIBER SWITCH 16 PORT GIGABIT+2LAN/1000 (WDM)

Fiber Switch 16 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิ..

฿6,200 ฿5,900

SWITCH SFP 16 PORT 1.25G+2LAN/1000 UPLINK

SWITCH SFP 16 PORT 1.25G+2LAN/1000 UPLINK

Switch Sfp Module (slot) 16 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหน..

฿4,900 ฿4,700

SWITCH HUB TENDA 8 PORT 10/100 Mbps รุ่น S108

SWITCH HUB TENDA 8 PORT 10/100 Mbps รุ่น S108

Switch HUB 8 Port ความเร็ว 10/100 Mb/s ยี่ห้อ Tenda รุ่น S108 อุปกรณ์สำหรับแยกสายแลนหรือสัญญาณอินเตอ..

฿420 ฿390

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP-SLOT 1.25G (SM-MM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP-SLOT 1.25G (SM-MM)

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp Port รองรับ SFP Module Single Mode และ Multi Mode สำหรับงานระบ..

฿1,350 ฿1,200

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

Media Converter Duplex Single Mode & Multi Mode 1x4 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/4 อุปกรณ์..

฿1,650 ฿1,590

Tags : switch, fiber, gigabit, converter, media, 2lan, network, FIBER, GIGABIT+2LAN/1000, (WDM), switch network (ฮับ), gigabit media converter, fiber switch


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด