จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

FIBER SWITCH 8 PORT 1.25G + 2LAN/G (WDM)

FIBER SWITCH 8 PORT 1.25G + 2LAN/G (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 1008F2E
  • รหัส: 980
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 5992 ครั้ง
    • ฿3,600
    • ฿3,500


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%


    ถามคำถาม

    No Result Found

    Fiber Switch 8 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิด ลักษณะอุปกรณ์ต้นทางจะเป็น Switch HUB Fiber แบบ 1 Core ต่อ 1 ช่อง (WDM) โมดูลแสง B (1550nm) จำนวน 8 ช่อง รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกฝั่งปลายทางที่ใช้ค่าแสง 1310nm (Data Rate 1.25G) เช่น Gigabit Fiber Media Converter 1310nm (A) หรือ Sfp Module 1.25G 1310nm และอุปกรณ์อื่นๆที่มีค่าแสงและ Data Rate Fiber เหมือนกัน คือ 1.25GHz

    ** ลูกค้าสามารถเลือกซื้ออุปกรณ์ที่เป็นตัวต้นทางพร้อมตัวรับส่งปลายทางไปก่อนได้บางส่วน ตามแต่เลือก อนาคตสามารถเพิ่มเติมตัว A ได้ตามต้องการหากต้องใช้งานจุดเพิ่ม
    ** ไม่รองรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ปลายทาง 1310nm ที่ใช้ Data Rate 155Mbps. (เช่น Media Converter 10/100Mbps, SFP Module 155Mbps.)
    ** รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode เท่านั้น!


    ET-1008F2E
    ความยาวคลื่นแสง1550nm (ฺB)
    รองรับระยะทาง (ต่อ 1 Port)3KM
    LAN2 Port
    LAN SPEED10/100/1000 Mbps.
    Data Rate Fiber1.25G (WDM)
    ชนิดหัวSC-Connector
    แรงดันไฟ5VDC
    กระแสไฟ3A
    อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Fiber Switch 8 Port 1.25G WDM (B) = 1 ตัว
    2. Adapter 5V/3A = 1 ตัว

    รับประกัน 1 ปิ
    อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    GIGABIT SWITCH 8 PORT รุ่น ET-10008-G

    GIGABIT SWITCH 8 PORT รุ่น ET-10008-G

    Switch HUB 8 Port รุ่น ET-10008-G ใช้ชิพเซท Data จากค่าย Reltek รุ่น RTL83780N เป็นอุปกรณ์สำหรั..

    ฿850 ฿800

    SWITCH SFP 8 PORT 1.25G +1LAN/G UPLINK

    SWITCH SFP 8 PORT 1.25G +1LAN/G UPLINK

    Switch Sfp 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รองรับ Sfp Mo..

    ฿2,200 ฿1,990

    GIGABIT SWITCH 5 PORT DAHUA รุ่น DH-S3000C-5GT

    GIGABIT SWITCH 5 PORT DAHUA รุ่น DH-S3000C-5GT

    Gigabit Switch HUB 5 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-5GT ผลิตจากโลหะอย่างดี เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่อ..

    ฿690 ฿650

    SWITCH HUB TP-LINK 5 PORT 10/100 Mbps รุ่น TL-SF1005D

    SWITCH HUB TP-LINK 5 PORT 10/100 Mbps รุ่น TL-SF1005D

    อุปกรณ์สำหรับแยกสายแลนหรือสัญญาณอินเตอร์เน็ต ความเร็ว 10/100 Mb/s ยี่ห้อ TP-LINK เหมาะกับการใช้งานทั..

    ฿350 ฿320

    FIBER SWITCH 8 PORT 10/100M+2LAN/G (WDM)

    FIBER SWITCH 8 PORT 10/100M+2LAN/G (WDM)

    Fiber Switch 8 Port 10/100Mbps. เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจ..

    ฿2,800 ฿2,500

    GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

    GIGABIT INDUSTRIAL SWITCH 8 PORT+2LAN/G UPLINK

    Gigabit Switch 8 Port Industrial Grade + 2 Lan Gigabit Uplink (10LAN) สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรร..

    ฿1,850 ฿1,700

    GIGABIT SWITCH 16 PORT+2LAN/G UPLINK

    GIGABIT SWITCH 16 PORT+2LAN/G UPLINK

    Gigabit Switch HUB 16 Port (16+2) มีพอร์ทอัพลิ้งข้อมูลแยกต่างหาก 2 Port เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื..

    ฿3,000 ฿2,900

    Tags : switch, fiber, port, 2lan, network, 1.25G, 2LAN/G, network switch, fiber switch

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด