อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

FIBER SWITCH 8 PORT GIGABIT+2LAN/1000 (WDM)

FIBER SWITCH 8 PORT GIGABIT+2LAN/1000 (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-1008F2E
  • รหัส: 000066
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3418
  • ฿3,600
  • ฿3,400


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ตัวเลือก


ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

Fiber Switch 8 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล หรือกล้องวงจรปิด ลักษณะอุปกรณ์ต้นทางจะเป็น Switch HUB Fiber แบบ 1 Core ต่อ 1 ช่อง (WDM) โมดูลแสง B (1550nm) จำนวน 8 ช่อง รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกฝั่งปลายทางที่ใช้ค่าแสง 1310nm (Data Rate 1.25G) เช่น Gigabit Fiber Media Converter 1310nm (A) หรือ Sfp Module 1.25G 1310nm และอุปกรณ์อื่นๆที่มีค่าแสงและ Data Rate Fiber เหมือนกัน คือ 1.25GHz

** ลูกค้าสามารถเลือกซื้ออุปกรณ์ที่เป็นตัวต้นทางพร้อมตัวรับส่งปลายทางไปก่อนได้บางส่วน ตามแต่เลือก อนาคตสามารถเพิ่มเติมตัว A ได้ตามต้องการหากต้องใช้งานจุดเพิ่ม
** ไม่รองรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ปลายทาง 1550nm ที่ใช้ Data Rate 155Mbps. (เช่น Media Converter 10/100Mbps, SFP Module 155Mbps.)
** รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode เท่านั้น!

ET-1008F2E
ความยาวคลื่นแสง1550nm (ฺB)
รองรับระยะทาง (ต่อ 1 Port)3 กิโลเมตร
LAN2 Port
LAN SPEED10/100/1000 Mbps.
Data Rate Fiber1.25G (WDM)
ชนิดหัวSC-Connector
แรงดันไฟ5VDC
กระแสไฟ2A
อุณหภูมิในการทำงาน0-50 องศา

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Fiber Switch 8 Port Gigabit WDM (B) จำนวน 1 ตัว
2. อะแด้ปเตอร์ 12V/2A จำนวน 1 ตัว

** สินค้ารับประกัน 2 ปิ

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

SWITCH HUB 5 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-5GT

SWITCH HUB 5 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-5GT

Gigabit Switch HUB 5 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-5GT ผลิตจากโลหะอย่างดี เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่อ..

฿690 ฿650

SWITCH SFP 8 PORT 1.25G+1LAN/1000 UPLINK

SWITCH SFP 8 PORT 1.25G+1LAN/1000 UPLINK

Fiber Switch Sfp 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ Sfp Module เป็นตัวกำหนด รองรับ ..

฿2,200 ฿1,990

SWITCH HUB 24 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-24GT

SWITCH HUB 24 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-24GT

Gigabit Switch HUB 24 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-24GT เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์ ..

฿2,900 ฿2,700

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM TO SM

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER MM TO SM

1.25G Media Converter Multi mode To Single mode เป็นตัวแปลงหรือตัวสลับ สายไฟเบอร์ออฟติกแบบมัลติโหมด ..

฿1,750 ฿1,600

GIGABIT SWITCH 16 PORT+MEDIA SFP+SFP 1.25G (WDM)

GIGABIT SWITCH 16 PORT+MEDIA SFP+SFP 1.25G (WDM)

อุปกรณ์แปลงสัญญาณ Fiber Optic เป็นแลน 16 พอร์ท หรือ Media Converter 16 Port (1x16) ความเร็วแลน 10/10..

฿4,700 ฿4,350

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-3-1/8 (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-3-1/8 (WDM)

Media Converter Single Mode 8 Port รุ่น ET-880GIS-3-1X8 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติ..

฿1,800 ฿1,700

SWITCH HUB 16 PORT GIGABIT+2SFP UPLINK

SWITCH HUB 16 PORT GIGABIT+2SFP UPLINK

Switch HUB 16 Port (UNMANAGED) รุ่น ET-100016-2SFP รองรับช่องเสียบ Mini Gbic (Sfp Module) 2 ช่อ..

฿3,000 ฿2,900

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นมัเดียคอนเวอร์เตอร์สำหรับใส่ Sfp Module เพื่อทำการเ..

฿1,450 ฿1,300

FIBER SWITCH 4 PORT GIGABIT+2LAN/1000 (WDM)

FIBER SWITCH 4 PORT GIGABIT+2LAN/1000 (WDM)

ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว Gigabit (Media Fiber Switch 8 Port) เหมาะกับงานระบบเรือข่ายอินเตอร์..

฿2,500 ฿2,400

SWITCH HUB 16 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-16GT

SWITCH HUB 16 PORT DAHUA GIGABIT รุ่น DH-S3000C-16GT

Gigabit Switch HUB 16 Port Dahua รุ่น DH-S3000C-16GT เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครื่องข่ายระดับองกรณ์ ..

฿2,200 ฿2,100

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-20-1/8 (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-20-1/8 (Duplex)

Media Converter Duplex Fiber 1x8 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/8 ความยาวคลื่นแสง 1310nm อุปกรณ์สำหรั..

฿2,100 ฿1,950

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (Duplex)

Gigabit Media Converter 10/100/1000 Mbps รุ่น ET-880S-20-1 ชนิด Duplex (Chipset Qualcomm) สำหรับงานร..

฿700 ฿650

Tags : switch, fiber, gigabit, converter, media, 2lan, network, switch network (ฮับ), gigabit media converter, fiber switch


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด